ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-07-2008, 06:53   #445
momotarojz
Senior Member

Car Brand: vigo strada BMWe39
Engine Type: 2jgte vvti 1j-gtevvti etcs-i /2jvvti/1jgte
คะแนน: 17 momotarojz is on a distinguished road
เอารถไปเข้า ผ่าตัดแล้ว vigo 4dr Pre + 2jvvti

เพื่อน ช่วยตอบหน่อยครับ
พี่ชายหาเครื่องมาได้ เป็น 2jz vvti สภาพสวยครับ แล้ว ได้เครื่อง 5 เกียร์auto มี กล่องมาครบหมด คิดว่า น่าจะมีกล่องกันหนึ่ง เป็นกล่อง cruise control

1 พวงมาลัย คัมรี่ มีก้านครูซ จะต่อกันกับ 2j vvti ได้ไหมครับ
2 แป้นเกียร์ ฟอร์จูนเนอร์ เบิกศูนย์ ราคาเท่าไร ครับ หาได้ที่ไหนครับ
3 ความเร็ว รอบเครื่องไม่ขึ้นต้อง กล่อง mpex กี่บาทครับ
4 อยากขายเครื่อง 1 kd ขายที่ไหนดีครบ สภาพดีมาก

อยากจะทำเสร็จไวไว อยาก zzzzzzzzz จิงๆ
momotarojz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม