ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-07-2008, 23:47   #442
sakda_
ClubJZ Full Member 2555

รูปส่วนตัว sakda_

Car Brand: Toyota
Engine Type: 2JZ-เดิมๆ
คะแนน: 17 sakda_ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ มังกรไฮโซ อ่านกระทู้
รถผม VIGO 4door 3.0 ขับ2
วางเครื่อง 1J-Bo auto
เหมือนกันเลยคับ ยางแมกซิส 235/75/R15 ไซส์ใกล้เคียง
ตอนนี้เฟืองท้ายเดิม อืดมาก กำลังจะไปเปลี่ยนเฟืองท้าย แบบของคุณ Kangk
+++4.3ใช้ดีไม๊คับ ออกตัวกับ เร็วปลายเป็นงัย มั่ง
+++ถ้าผมทดแค่4.1 ละ จะดีมั๊ย
+++อีกใจก้ออยากได้เพลาทั้งเส้นที่มี ดิสหลังอ่ะ จะของ คราว รึ เซดดริก ก้อแล้วแต่
มาใส่แทนเลยจะดีมั๊ยคับ
+++รึว่าทดแค่เฟืองพอดิสค่อยมาใส่เพิ่มทีหลัง
+++ ที่ไหนรับทำ ราคาไม่แรงงานจบมั่งคับ แนะนำที
+++สุดท้า่นวันนี้ ช่างเอารถไปลองปรากฎว่า มู่เลย์หน้าเครื่องหลุดออกมา
พัง......เปลี่ยนทั้งชุด ช่างว่า 4000- ....ราคานี้เลยเร้อคับ ถามผู้รู้

น่าจะให้ช่างรับผิดชอบนะครับ ว่าแต่ไม่มีรับประกันหลังวางเครื่องเหรอครับจะกี่วัน ก็แล้วแต่อู่
แต่ก็น่าจะมีรับประกันบ้างนะครับ
sakda_ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม