ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-07-2008, 11:47   #61
parkpoom_p
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว parkpoom_p

Car Brand: Mitsubishi Strada
Engine Type: 1 JZ-GTE(TE06H-24V)
คะแนน: 18 parkpoom_p is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sathid อ่านกระทู้
สวยครับสตาด้าเหมือนกันดีครับจะได้เอาไว้เป็นแนว:emo _toon04:
ขอบคุณครับ ถ้ามีส่วนหนึ่งส่วนใดที่ผมโพสไว้แล้วสามารถให้เพื่อน ๆ พี่ๆ สมาชิกที่กำลังคิดว่าตูจะแต่งอารายดี หว่าๆๆๆ ได้เห็นแล้วนำไปใช้ได้บ้างผมก็ดีใจแล้วครับผม

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tapu อ่านกระทู้
อยากมีเบาะแบบนี้มั่ง ซื้อที่ไหนมา ครับ บอกด้วย 086-3891620 ปูครับ
ลองหาซื้อตามเชียงกงอะครับ ส่วนเบาะผมซื้อร้านขายอะไหล่แถวๆ บริษัท นี่เองครับ ไว้ถ้าเห็นเบาะสวยๆอีก จะแจ้งให้ทราบนะครับ

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TOY_Cef-white อ่านกระทู้
พี่ภาค ทะเบียนมะมีตัวเลขมะโดนจับเหรอคับ...

ลบซะเนียนเชียว...
แห่ะๆ ลบทะเบียนกันไว้ก่อนครับ อายเค้า อิอิ แล้วเป็นไงบ้างครับเรื่องระบบแก๊สที่มีปัญหาอยู ่แก้ จบหรือยังครับผม
parkpoom_p is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม