ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-07-2008, 14:42   #426
minispy
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว minispy

Car Brand: cefiro A31
Engine Type: 1 J-GTE
คะแนน: 17 minispy is on a distinguished road
วางเสร็จแล้ว

สเปกเดิมของรถก่อนวางเครื่อง : วีโก้ 4 ประตู เครื่อง 2.5

วางเครื่องอะไรดี รุ่นไหนดี : ผมวาง 1jz vvti

ว่างเครื่องที่อู่ไหนดี : ของผมช่างจักร์ ที่นครปฐมอ่ะ

ติดแก๊สมีปัญหาหรือเปล่า : ยังไม่รู้ครับ

ติดแก๊สแบบไหนดี : หัวฉีดดีกว่ามั้งครับ แต่ปรับแต่งลำบากอ่ะ

เทอนเครื่องเท่าไร : 30,000 เอง ไม่ได้ขายเกียร์ไปนะ

ใช้เกียร์เดิมได้เปล่า : ใช้ได้คับ ซื้อหัวหมูหล่อเพิ่ม

เฟืองท้ายเดิมเป็นขนาดเท่าไร : วีโก้ 2.5 เฟืองท้าย 3.5 ครับ

ต้องเปลี่ยนเฟืองท้ายหรือเปล่า : ยืนยัน ต้องเปลี่ยนครับ ผมใส่ 4.3

ปล. ใช้แล้วไม่ถูกใจกะว่าจะขายดาวน์ถูกๆให้เพื่อนไปใช้แล ้ว เฮ้อ....ทำแล้วขายเซ็งเลย
minispy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม