ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-07-2008, 08:29   #407
Jack`J`bo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Jack`J`bo

Car Brand: รถยนต์ขับไล่
Engine Type: เครื่องอะไร ก็งั้น มันอยู่ที่ใจ มากกว่า
คะแนน: 17 Jack`J`bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Jack`J`bo
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ momotarojz อ่านกระทู้
vigo pre4Dr ตกลงใจ ลง 1j gte vvti เพราะกลัว2j gte vvti หากล่องไม่ได้ครบ

ตอนนี้สั่งให้พี่ชายไปซื้อเครื่อง และหาร้านลงแล้วครับ

ตอนนี้
เก็บรวบรวมของได้ดังนี้

1.consoul ออโต้
2.พวงมาลัย นิวคัมรี่ กะว่าจะเอามาต่อ กับ 2din ควบคุมด้วยพวงมาลัย
3.เครื่อง1J gte vvti จองไว้แล้วจะไปรับเครื่องอาทิตย์หน้า
4.อู่ลงคิดค่าลงพร้อมของทั้งหมด เปลี่ยนหมด รวมของเหลว น้ำมัน ทั้งหมด inter ประมาณ 35000
อยากจะให้เื่พื่อนๆ ชี้แนะหน่อย
1.คันเกียร์ยันได fortuner ยังหาไม่ได้ เพื่อนๆแนะนำหน่อยครับ
2.เฟืองท้ายต้องทำอย่างไรครับ อยากได้4.1
3.ราคาลง ของผมแพงไหมครับ
4.ถ้าอยากต่อ airbag กับ cruise control จะทำได้ไหมครับ พวงมาลัยมีมาให้ เครื่องj ก็น่าจะต่อได้

เฝ้ารอ การมาของ....พลัง J GTE VVTI จะได้ไปแจมกันเวลา มี ทริป มิตติ้ง

1.consoul ออโต้ ครับหาได้ล้วก้สวยดีครับ
2.พวงมาลัย นิวคัมรี่ กะว่าจะเอามาต่อ กับ 2din ควบคุมด้วยพวงมาลัยโห..อันนี้สวยเข้าไปอีก
3.เครื่อง1J gte vvti จองไว้แล้วจะไปรับเครื่องอาทิตย์หน้าครับดีใจด้วยครับที่หาเครื่องได้
4.อู่ลงคิดค่าลงพร้อมของทั้งหมด เปลี่ยนหมด รวมของเหลว น้ำมัน ทั้งหมด inter ประมาณ 35000
อยากจะให้เื่พื่อนๆ ชี้แนะหน่อยอยากรู้ว่า 35000นั้น มีพวกท่ออินเตอร์เลสหรืออลูให้มั้ย แล้วอินเตอร์ของไรครับ ถ้ามีให้ ก้ไม่น่าจะแพงเท่าไรครับ พอรับได้ครับ
1.คันเกียร์ยันได fortuner ยังหาไม่ได้ เพื่อนๆแนะนำหน่อยครับตอนนี้หายากครับ สมาชิคบางท่าน เบิก 0 เลยครับ
2.เฟืองท้ายต้องทำอย่างไรครับ อยากได้4.1 หาง่ายครับ ของตัว2.5 no icครับ10/41
3.ราคาลง ของผมแพงไหมครับ พอรับได้งับ
4.ถ้าอยากต่อ airbag กับ cruise control จะทำได้ไหมครับ พวงมาลัยมีมาให้ เครื่องj ก็น่าจะต่อได้แอแบคต่อได้อยู่แล้วนิครับ แต่cruise control ผมไม่มีความรู้ครับ

ผิดถูกประการใด ผู้รู้ช่วยชี้แจงด้วยนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jack`J`bo : 03-08-2008 เมื่อ 08:18.
Jack`J`bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม