ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-07-2008, 22:59   #406
momotarojz
Senior Member

Car Brand: vigo strada BMWe39
Engine Type: 2jgte vvti 1j-gtevvti etcs-i /2jvvti/1jgte
คะแนน: 17 momotarojz is on a distinguished road
ตกลงใจ vigo pre4Dr ลง 1j gte vvti

vigo pre4Dr ตกลงใจ ลง 1j gte vvti เพราะกลัว2j gte vvti หากล่องไม่ได้ครบ

ตอนนี้สั่งให้พี่ชายไปซื้อเครื่อง และหาร้านลงแล้วครับ

ตอนนี้
เก็บรวบรวมของได้ดังนี้

1.consoul ออโต้
2.พวงมาลัย นิวคัมรี่ กะว่าจะเอามาต่อ กับ 2din ควบคุมด้วยพวงมาลัย
3.เครื่อง1J gte vvti จองไว้แล้วจะไปรับเครื่องอาทิตย์หน้า
4.อู่ลงคิดค่าลงพร้อมของทั้งหมด เปลี่ยนหมด รวมของเหลว น้ำมัน ทั้งหมด inter ประมาณ 35000
อยากจะให้เื่พื่อนๆ ชี้แนะหน่อย
1.คันเกียร์ยันได fortuner ยังหาไม่ได้ เพื่อนๆแนะนำหน่อยครับ
2.เฟืองท้ายต้องทำอย่างไรครับ อยากได้4.1
3.ราคาลง ของผมแพงไหมครับ
4.ถ้าอยากต่อ airbag กับ cruise control จะทำได้ไหมครับ พวงมาลัยมีมาให้ เครื่องj ก็น่าจะต่อได้

เฝ้ารอ การมาของ....พลัง J GTE VVTI จะได้ไปแจมกันเวลา มี ทริป มิตติ้ง
momotarojz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม