ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-07-2008, 20:53   #1
TOMO
Junior Member

คะแนน: 0 TOMO is on a distinguished road
เพื่อนๆในนี้ติดแก๊สสำหรับ2jbo ราคาเท่าไหร่แล้วครับ

ฟังๆดูเหมือนราคาขึ้นไปเรื่อยๆ เพราะก่อนหน้านี้สัก2เดือนที่แล้ว เคยโทรไปถามร้านหนึ่งเป็นของชไนเดอร์ ราคาอยู่ที่38000บาท ตอนนี้หลังจากวางเครื่องเสร็จ เป็น46000บาท และต้องนัดคิวยาว เลยอยากรู้
1.ถ้าติดแบบหัวฉีด ตอนนี้มีให้เลือกกี่ยี่ฮ้อครับ แบบที่ได้มาตราฐาน
2.ราคาแต่ละยี่ฮ้อเท่าไหร่ครับ
3.ถ้าติดแบบหัวฉีดแล้ว ประสิทธิภาพจะต่างจากน้ำมันเยอะรึเปล่า
4.ต้องเน้นอะไรเป็นพิเศษรึเปล่าสำหรับเครื่องturbo

ขอบคุณครับ
TOMO is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม