ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 23-07-2008, 13:17   #6
Chai
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว Chai

Car Brand: Hilux Mighty-X
Engine Type: 1JZ-GTE + M/T
คะแนน: 18 Chai is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Chai Send a message via Skype™ to Chai
ช่วงนี้งานยุ่งมาก ๆ ไม่ค่อยได้เข้ามาดูเลยครับ ... เห็นด้วยกับคุณต้นมาก ๆ เลย ซึ่งผมเองก็เคยตั้งกระทู้ไปทีแล้วเกี่ยวกับพวกหารายไ ด้โดยโพสโฆษณาของตัวเอง แทนที่จะเป็นลายเซ็นต์ ขอเถอะครับเพื่อประโยชน์กับสมาชิกสำหรับหาข้อมูล ไม่อย่างนั้นก็จะโพสขายของในหน้าพูดคุยกันมั่วไปหมด เพื่อความเป็นระเบียบครับ

อ้ออีกอย่าง หลาย ๆ ท่านไปถามเรื่องแก๊ส (โดยตรง) ในหน้า Talk ก็เข้าใจนะครับที่ห้องนั้นมีคนดูมากกว่า ก็ย่อมมีคนตอบมากกว่า แต่... webmaster ได้แยกห้องไว้ชัดเจนเพื่อความเป็นระเบียบและง่ายต่อก ารค้นหาข้อมูล ก็ขอความกรุณาช่วยกันโพสเรื่องแก๊สในห้องแก๊สนี้เถอะ นะครับ อาจมีคนตอบน้อยหรือช้าไปหน่อย แต่มีคนตอบแน่ครับ ถ้าทุกคนทำได้อาจใช้เวลาหน่อย ต่อไปก็จะมีคนมาถามตอบกันมากขึ้นครับ

...ด้วยความเคารพ ...ชัย