ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-07-2008, 20:36   #374
momotarojz
Senior Member

Car Brand: vigo strada BMWe39
Engine Type: 2jgte vvti 1j-gtevvti etcs-i /2jvvti/1jgte
คะแนน: 17 momotarojz is on a distinguished road
เจ๋งมากเลย แค่ฟังดูก็ขนลุกซู่อยาก ขี่เจโบ น่าจะเจ๋งมากๆ

ช่วยบอกหน่อยครับ ...ตกลงเราควรลง อะไรดีระหว่าง
1j bovv ต้นดีกว่า เทอร์โบทำงานพร้อมกัน จะกินน้ำมันน้อยกว่าไหม
2j bovv ปลายดีกว่า เทอร์โบมาช้า จะซดแก็สใช่ไหม

แล้วถ้าวิ่งทางไกล vigo pre 4 door กับน้ำหนัก 1.7 ตันกว่า น้ำหนักน้องๆ ช้างก้านกล้วย ควรเลือกเครื่องตัวไหนดีครับ

เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยครับ
อยากพาเจ้าก้านกล้วย วิ่งทางไกลสระบุรี 120-140 และขึ้นเขาใหญ่ โค้งต่อเนื่องขื้นเขา ยาว13 km บ่อยมาก

จาก
ควานช้างก้านกล้วย
momotarojz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม