ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-07-2008, 16:16   #372
pomsena
Senior Member

รูปส่วนตัว pomsena

คะแนน: 17 pomsena is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ •J•ShOw• อ่านกระทู้
ง่ะ เราเอาเฟือง8/39ที่เค้าใส่มาให้ ไปเปลี่ยนไงพี่ บอกว่า กินรอบเกินไป ใช้ไม่ไหว เค้าจะเปลี่ยนให้นะครับ ขอไล่เฟืองใหม่ ได้มั้ย เพราะว่ากินรอบสูงมาก แล้วเด๋วเค้าจะเสนอค่าใช้จ่ายมาเองครับ ของพี่ปู เค้าขอแค่ค่าแรง 500นิครับ ลองโทรถามดูครับ บอกว่า เปลี่ยนหนนั้น เฮีย ใส่8/39 ไปให้ใช้ไม่ไหวครับ แล้วก้บอกเค้าว่า อยากได้ 9/41ครับ
เข้าใจแล้วครับ ใช้วิธีนี้นี่เอง
pomsena is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม