ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-07-2008, 14:26   #1
ลักเมีย
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 ลักเมีย is on a distinguished road
วางมาเสร็จแล้วครับ

หลังจากทำมาแล้วผมก็คิดว่ามันปกติดีลองวิง ดู วิ่งนํามันไม่สะดุด แก๊สปกติตั้งรอบไว้ 3000 พอได้รอบแล้วพุงปีดเลยวางดีมากครับแต่ขาดแรมด้าตอนนี ้ กินกิโลละ 1.7บาท ถ้าเหยียบ120up 2บาทต่อโลประยัดจิงๆ ตอนนี้ไปลองวิ่งมา ความเร็ว180km.รอบอยู่ที่ 6000 รอบ
ความจิงไปได้เยอะแต่ไม่ได้เปลี่ยนไมกับวัดรอบ รอบมาเร็วมากต้องเลี้ยงเอา พอใจกับ1j bo เลย
แต่มีโครงการว่าจะ เซ็ทBOเดียวแต่ไม่รู้จะใช้bo ไรดีที่มันทนแก๊สได้ ใครรู้ช่วยบอกทีครับ
ลักเมีย is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม