ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-07-2008, 23:38   #9
junior
Senior Member

รูปส่วนตัว junior

Car Brand: D MAX
Engine Type: 2J GE
คะแนน: 16 junior is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jo-genu อ่านกระทู้
ของผม เดือนละ 500 ครับ ส่วนที่ถามว่า ใช้แก็ส น้ำมันก็ลดด้วย น้องที่รู้จักกันก็เป็นอาการแบบนี้เหมือนกัน ตอนไปรับรถที่อู่ใหม่ๆ เอาไปให้ช่างดู ช่างบอกตอนสับเป็นแก็สหัวฉีดน้ำมันไม่ตัด กินทั้ง 2 อย่าง เหอๆ
ผมเคยถามช่างที่ติดนะครับเค้าบอกว่าต้องใส่กล่องหรือ หลอกกล่องตัดหัวฉีดครับไม่รู้ว่าจริงรึเปล่าครับ
junior is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม