ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-07-2008, 22:24   #15
watchara
Junior Member

คะแนน: 0 watchara is on a distinguished road
เอากะเขาหน่อย

ผม วัชระ ครับใช้วีโก้ 2.5 ไม่มีอินเตอร์ ครับ

วางเครื่องอะไรดี รุ่นไหนดี: วาง 2JZ GE
ราคาเครื่อง jz เท่าไร : 27,000 บาท
ว่างเครื่องที่อู่ไหนดี : วิทยาลัยเทคนิคสุรินทร์ (แผนกช่างยนต์)
ติดแก๊สมีปัญหาหรือเปล่า : ไม่มีปัญหาอะไรครับ
ติดแก๊สแบบไหนดี : ของผมใช้แบบ ฟิกซ์ มิกส์
ราคาค่าติดเท่าไร : ราคาเป็นกันเอง
เทอนเครื่องเท่าไร : ขายเครื่องไป 45,000
ใช้เกียร์เดิมได้เปล่า : ตอนนี้ใช้เกียร์ ออโต้ อยู่ครับ
จะใช้ขับ4 แบบเดิมได้ไหม
เฟืองท้ายเดิมเป็นขนาดเท่าไร : เฟืองท้ายเดิมขนาด 4.1 ครับ ใช้ของเดิม
ต้องเปลี่ยนเฟืองท้ายหรือเปล่า : ไม่เปลี่ยนครับ
ต้องแปลงอะไรบ้าง หม้อน้ำต้องเปลียนหรือเปล่า : ไม่เปลี่ยนครับใช้ของเดิม
เครื่องต้องใช้แคล้งไหน : ต้องใช้แคร้งหน้าเท่านั้นครับวีโก้
และอื่นๆ
watchara is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to watchara For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)