ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-07-2008, 15:57   #1
chonasat
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 chonasat is on a distinguished road
Question เครื่อง1jz-gteติดแก็ส Lpg ใช้มิกซ์ขนาดเท่าไรจึงเหมาะสม

อยากทราบว่าใช้มิกซ์ปากขนาดเท่าไรครับที่ได้ทั้งต้น-ปลาย และอีกอย่างหนึ่งครับปากมิกซ์ติดตั้งระหว่างจุดที่มา จากกรองอากาศโดยมีแก๊สไหลผ่านอินเตอร์-กับจุดตรงทางเข้าใกล้กับลิ้นปีกผีเสื้อโดยใส่มิกซ์ไว ้จุดนั้นซึ่งแก๊สจะไม่ไหลผ่านทางอินเตอร์ ฯอยากรู้ว่าจุดไหนดีกว่ากันครับ
chonasat is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม