ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 16-07-2008, 08:01   #333
ป้อม_ล้อดุ้ง
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว ป้อม_ล้อดุ้ง

Car Brand: 4ประตู
Engine Type: เครื่องยุ่นๆ
คะแนน: 17 ป้อม_ล้อดุ้ง is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kangk อ่านกระทู้
พี่ยศครับผมจะรอดไหมครับคือผมจำเป็นต้องไปเขาใหญ่อะค รับ

ถ้าจำเป็นจริงๆ...น่าจะลองหารถคันอื่นขึ้นเขาก่อนนะค รับ...เพราะอาการว่าของพี่นั้นยิ่งเค้นคันเร่ง ความร้อนยิ่งขึ้นใช่มั้ยครับ... แล้วถ้ายิ่งขึ้นเขา...ลมก็ไม่ค่อยโดน คันเร่งก็ต้องเค้นมากกว่าเดิม...อย่างงี้น่ากลัวครับ ...ถึงแม้จะถอดวาล์วก็ได้ช่วยอะไรครับ...ที่เค้าถอดๆ นั้นก็เพื่อถอดเอามาเช็คดูว่า มันเปิดปิดตามอุณหภูมิที่มันจะต้องเป็นอยู่รึเปล่า.. .
ป้อม_ล้อดุ้ง is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม