ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-07-2008, 14:54   #168
nummeter
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 nummeter is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jzryder อ่านกระทู้

ภาพค่อนข้างมืดครับ เห็นไม่ชัด หรือคอมฯ ผมไม่ดีเอง ติดถัง 74.5 แล้วต้องดัดแปลงอะไรหรือเปล่าครับ เช่น ท่อไอเสีย Shockup ถังยึดกับตัวรถหรือแชสซีส์ครับ

ภาพที่ถ่ายไม่ชัดเองครับ

ต้องตัดต่อท่อไอเสียใหม่หลบออกข้างล้อซ้ายเฉี่ยวๆเเห นบครับ

ตอนเเรกมันชิดเข้าไปข้างในเเต่มันไปเฉี่ยวสายสลิงเบร คเลยต้องถอยออกมาทางท้ายรถ โดยขาถังเเก็สยึดกับตัวถังทำขาเป็นตัวยู เเล้วยึดทะลุห้องโดยสารตรงที่นั่งเเถวสามเเผ่นเหล็กย าวยึดไว้ระหว่างขาเหล็กทั้งสองฝั่ง เเละมีจุดยึดตรงคานวางขวางตัวถังอีกนิดนึงครับ

ปล.ถึงพี่@rtheon ตอนเเรกก็ลุ้นอยู่ถ้าไม่ผ่านก็ต้องเเก้ไข ขนส่งเขตกรุงเทพช่วงนี้เข้มไม่ผ่านคือไม่ผ่าน จ่ายค่าทางด่วนเรื่องเเก็สนี้ไม่เอาเลยเเค่คนเซ็นใบว ิศวะยังดูเเล้วดูอีกกว่าจะออกให้จ้า
nummeter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม