ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 14-07-2008, 17:59   #164
nummeter
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 nummeter is on a distinguished road
ผมวางไว้ใต้ท้อง ถังสหมิตร 74.5 ลิตรเเบบอ้วนโดยมีแผ่นกันเเคร้งหน้าใต้เครื่องของเเต ่งพวกอ๊อฟโร้ดหนา 6 มิลมาบังปิดเอาไว้ลดเเรงกระเเทก(เผื่อไว้) ถ้าโดนชนรถมันคงมุดเสยท้ายรถผมไปอยู่บนหน้ารถเค้าไม่ น่าโดนเเบบตรงๆ ตามภาพยังไม่ได้ใส่

ตอนเเรกติดดูเเล้วทำใจลำบากเห็นถังชัดเเจ๋วเเต่พอใช่ ไปประโยชน์ใช้สอยเหมือนเดิมถึงทำใจได้ครับ

เเจ้งเปลี่ยนเครื่องติดเเก็สเรียบร้อยผ่านฉลุยเสียเง ินตามใบเสร็จครับ

nummeter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม