ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-07-2008, 10:47   #7
Moonlight
Super Moderator

รูปส่วนตัว Moonlight

Car Brand: My Brand
Engine Type: 2JZ-GE VVT-i A/T
คะแนน: 19 Moonlight is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Moonlight
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nummeter อ่านกระทู้
รถผมก็เป็นครับ

รถสปอร์ตไรเดอร์ เครื่อง 2jz Ge

เช็คระดับน้ำมันเเล้ว ลองเติมเต็มก็เเล้ว ไม่หาย เช็คที่สวิทย์เบรคมือก็ไม่เกี่ยวกัน
ลองถอดปลั๊กที่ต่อจากหม้อลมไฟไม่ติดหาย เเต่เสียบกลับที่เดิมก็เป็นอีก
เร่งเเบบหน้ารถเหินๆไฟโชว์ พอผ่อนเครื่องนิดนึงให้ไฟดับเเล้วกดต่อเเบบเนียนๆก็ห าย

ผมเคยเห็นเพื่อนรุ่นเดียวกับผมเข้ามาถามเเละเป็นเเบบ ผมเหมือนกัน

ตอนนี้ไม่ได้เเก้ยังโชว์เหมือนเดิมเพราะไม่รู้จะเเก้ ตรงไหนเบรคใช้ได้ปกติ Absทำงานปกติครับ

พี่ๆพอจะเเนะนำร้านเเก้ไขให้ไหมครับ
อ้างถึง:
ดู one way วาวล์ ด้วยนะครับ ถ้า อากาศมันย้อน ไฟก็โชวครับ
ตามคำตอบนี้เลยครับ