ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-07-2008, 11:15   #274
Jack`J`bo
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว Jack`J`bo

Car Brand: รถยนต์ขับไล่
Engine Type: เครื่องอะไร ก็งั้น มันอยู่ที่ใจ มากกว่า
คะแนน: 17 Jack`J`bo is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Jack`J`bo
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ATOM14 อ่านกระทู้
พี่แจ็คไห้คำแนะนำในเรื่องที่พี่แกรู้ ถ้าอันไหนพี่เขาไม่รู้หรือไม่แน่ใจ
ก็จะแนนำ ให้ไปถามผู้รู้จริงท่านอื่นไม่มีตอบมั่ว ยอมรับน้ำ้ใจพี่แกแลย
คนที่กำลังคิดจาวางเครือง เจ หลายท่านไม่มีความรุ้ไม่จาไปถามใคร
ก็ได้พี่แจ็คนี่แหละช่วยแนะ ขนาดยังไม่เคยเจอกันมาก่อนนะครับ
ขอบคุณมากครับพี่ หวังว่าคงได้เจอกันเร็วๆนี้

แม๋ๆ ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ น้อง ส่วนมากก้จะตอบได้แค่ พื้นฐานทั่วไปละครับ เรื่องเทคนิค ก้ต้องให้ยกให้ อาจารย์ Mr.Bjz ละครับ//// แล้วสรุปว่าเครื่องของน้องได้มาเป็นเครื่องของ เกียร์ m/t หรือ a/t อะครับ ผมว่ายกไปให้ช่างวางที่ชำนาญเค้าช่วยดูดีกว่านะครับ เพราะผม ฟังแล้ว ก้ งงไปด้วยว่า ซื้อเครื่องมาเป็น m/t แต่ทำได้ได้เกียร์กับก่อง เป็น a/t ขอให้เจออู่ วางดีๆไวๆนะครับ
Jack`J`bo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม