ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-06-2008, 12:17   #7
kkk
Senior Member

รูปส่วนตัว kkk

Car Brand: mitsubishi/civic/strada/MigthyX/CivicFb
Engine Type: d15b/1UZ-Fe/1jz-ge/Vtec
คะแนน: 17 kkk is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SPEEDKILLS-940-1J-GTE อ่านกระทู้
ขอบคุณทุกๆความเห็นเลยนะครับ บอกร้านแอร์ ทั้ง 3 ร้านแล้ว เค้าก็หาให้แล้วแต่ไม่เจอ สงสัยต้องไล่หาเองตามที่เพื่อนๆบอกแล้ว
- ผมเคยเจอใน bm e-34 มาเหมือนกันครับเติมบ่อยมากจะเดินทางไกลๆ ที่ต้องเติมก่อนครับ เวลาขากลับร้อนอีกแล้วเหมือนเดิม สรุปรั่วในตู้ครับ สงสัยช่างเขาขี้เกลียดรื้อตู้มั่งครับ เพราะมันรื้อยากยิ่งรถเราหลายปีที่เป็นรถเมืองหนาวแล ้วก็งัดอะไรที่ มีแตกกะหักครับ ลองดูครับไม่รู้เป็นที่เดียวกันหรือเปล่าครับ อีกอย่างครับ ถ้าวางเครื่องเเล้วสายที่เป็นไฮโดริก อัดมาอย่าลืมดูด้วยครับ เจอ 2 ครั้งครับในตู้กับสายที่อัดมาใหม่ครับไม่ชัวร์
kkk is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม