ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 27-06-2008, 10:38   #152
pomsena
Senior Member

รูปส่วนตัว pomsena

คะแนน: 17 pomsena is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nap_ta อ่านกระทู้
ป๋อมครับติดตั้งเสร็จ รบกวนลงผลการใช้งานให้ทราบด้วยนะครับ น่าสนใจมากครับ
ได้ครับผม เดี๋ยววันจันทร์จะมาอัพเดทให้อิจฉากันเล่น ๆ 555

เมื่อคืนลองก้มลงไปดูท่อไอเสีย กะว่าจะเดินใหม่เป็น 2.5 ทั้งเส้น ปรากฏว่าทำไมท่อไอเสียผมมันมีพักกลางลูกเบ้อเร่ อเลย แล้วท่อก็ 2.5 นิ้วอยู่แล้ว เลยอยากถามว่าเดิม ๆ ติดรถนี่มันท่อกี่นิ้วครับ หรือว่าตอนเปลี่ยนเครื่องวาง J ที่ร้านเค้าเดินท่อให้ใหม่เรียบร้อยแล้ว อีกนิดนึงครับ จำเป็นต้องไส่พักปลายเป็นไส้เยื้องด้วยใหมครับ ต้องการเสียงให้เงียบขึ้นครับ
pomsena is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม