ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-06-2008, 13:12   #9
ชายต้น
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว ชายต้น

คะแนน: 19 ชายต้น is on a distinguished road
ที่แบ๊คไฟ ก็เกิดจากช่างอะครับ ติดตั้งไม่ถูก รูมิกกับเครื่องและหม้อต้มไม่เหมาะสมกัน รวมถึงระบบจุดระเบิดถ้า สมบูรณ์ไม่แบ๊คง่ายๆครับ ถึงแบ๊คก็แค่มาสำรวจท่อไอดี ว่าหลุดตรงไหนหรือเปล่า จากที่ผมและเพื่อนเล่นมา ติดตั้งให้ถูกตรวจสอบให้ดี ไม่เคยมีเครื่องไหนพังเพราะแก๊สสักตัวครับ ส่วนมากจะพังเพราะความไม่รู้จักพอครับ แรงแล้วยากแรงอีก
ชายต้น is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม