ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-06-2008, 23:41   #119
ATOM14
Junior Member

คะแนน: 0 ATOM14 is on a distinguished road
Smile รบกวนพี่ๆอีกทีครับ

หลังจากเปลี่ยนใจ จากคำแนะนำของพี่ๆ(อ้าว) จาก1J GE VVTI กลายเป็น 1J GTE VVTI TERBO
หวังว่าคงมาถูกทาง (ถูกใจตัวเองไม่ใช่ถูกใจเมีย)
คือว่า
1.คันเกียร์ออโตของฟอร์จูนเนอร์ที่พี่เอามาไส่กันมัน เป็นแบบ คลิกดาวล์ หรือ โอเวอร์ไดร์ ครับ
2.เครื่อง1J GTE VVTI TERBO ออโต้เกียร์มีกี่เกียร์ ครับ
3.ถ้าจะเอามาไส่ VIGO3.0 ต้องสั่งแป้นเหียบด้วยหรือเปล่า คันเกียรออโต้ของฟอร์จูนเนอร์ 1ชุดมี่อะไร
บ้าง พี่ๆสั่งซื้อที่ใหน ราคาเท่าไหร่ครับ
ขอ..ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมากที่ให้คำแนะนำ

ขอบคุณครับ
ATOM14 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม