ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-06-2008, 07:08   #22
kkk
Senior Member

รูปส่วนตัว kkk

Car Brand: mitsubishi/civic/strada/MigthyX/CivicFb
Engine Type: d15b/1UZ-Fe/1jz-ge/Vtec
คะแนน: 17 kkk is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jump อ่านกระทู้
ลองวิ่งสุดๆแล้วคับของผมถัง64อย่างที่บอกไปข้างต้น
เติมเต็มถังที่548บาทที่ลิตรละ11.85(ที่จังหวัดอุดรธ านี)
วิ่งในเมืองแบบไปเรื่อยๆไม่ค่อยกระแทกคันเร่งเท่าไหร ่
วิ่งเต็มที่ได้256กิโลจากนั้นแก็สก้อหมดถังพอดี
แต่วิ่งทางไกลยังไม่ได้ลองเลยคับคิดว่าน่าจะได้ถึง30 0โลนะ(มั้ง)...อิอิ
ยังไงจะลองจูนไปเรื่อยๆคับถ้าจูนประหยัดมากเดี๋ยวมัน จะแบ็คฟายอีกก้อต้องเอาพอดีพอดี
แต่พอดีของรถผมเนี่ยมันเปลืองเมื่อเทียบกับรถพี่ๆอ่ะ ดิคับ...หุหุ
จะพยายามต่อไปแล้วจะกลับมารายงานผลต่อนะค๊าบบบ
- อุดรปั๊มแก็สอยู่ตรงไหนบ้างครับเผื่อไปเที่ยวครับไม่ ได้ไปหลายเดือนแล้วครับ ขออภัยเจ้าของกระทู้ด้วยครับ
kkk is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม