ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-06-2008, 14:54   #20
pomcps
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 pomcps is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SPEEDKILLS-940-1J-GTE อ่านกระทู้
ผมเพิ่งติดมาสดๆร้อนๆเลยครับ ติดแบบมิก+แลมด้า วิ่งดีกว่าน้ำมัน ไม่มีแบ๊ค ไม่มีสะดุดอะไรทั้งนั้น ได้เพื่อนๆสมาชิก Club Jz แนะนำนี่แหละครับ ต้องขอขอบคุณ (คุณ....ชายต้น) ไว้ในที่นี้ด้วย อิอิ
อยากติดแบบนี้บ้างช่วยแนะนำด้วยครับว่าติดที่ไหนดีให ้ได้มาตรฐานและงบประมาณอยู่ที่เท่าไหร่ ขอบคุณล่วงหน้าครับที่แนะนำ
pomcps is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม