ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-06-2008, 00:09   #8
WizardOnWeb
Member

รูปส่วนตัว WizardOnWeb

คะแนน: 0 WizardOnWeb is on a distinguished road
Question

ขอบคุณมากครับสำหรับทุกๆคำตอบ ขอบคุณคุณชายต้นด้วยครับ ครบ 20 ข้อเลย

ตอนนี้ดูไว้ที่ progas เค้าคิด 45000 ห้มต้ม กะ ถังเป็นของ โทมาแซค ไม่แน่ใจเรียกถูหรือเปล่า

แต่เค้าบอกติด 1 วันเองอะครับ เค้าบอกที่อู่ทำรถทีละคัน เข้าเช้าถ้าไม่มีปัญหาอะไรตอนเย็นก็วิ่งจูนแล้วรับรถ กลับได้เลยครับ

ส่วนไอดีถามเค้าแล้ว เค้าถอดออกมาเจาะครับเค้าบอกไม่ถอดเฉพาะรถที่ไอดีเป็ นพลาสติก

ใครเคยดูที่นี่มั่งครับงานเป้นอย่างไรบ้าง
WizardOnWeb is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม