หัวข้อ: stada อยากวาง J
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-06-2008, 00:05   #5
พจน์เทอร์โบ
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 พจน์เทอร์โบ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ จักรเบา อ่านกระทู้
ตาด้าขับสี่ป่าวครับ แล้วเครื่อง 2.8 โบป่าวถ้าโบขอซื้อเขาควายได้ป่าวครับอิๆๆๆ
ส่วนจะวางอะไรนั้นผมว่าตอนนี้ ช.ม.นี้ หาของยากครับ เครื่องราคาขึ้น แก็ส(อุปกรณ์)ขึ้นตามตัวเลย หรืออีกอย่างก็ต้องไปต่อคิวกันหลายเดือน หลายอาทิตย์ครับ ของผมมี มาดด้าไฟร์เตอร์ เมื่อก่อนเป็น บี2500 แต่ตอนนี้ หัยไปคบกะ2เจ ไม่โบครับวิง่สบายครับ ไม่อืดมาก กินตก โลละ1.70-1.80 ครับที่เลือก2เจ เพราะเผื่อบรรทุกบ้างครับ ลองๆหาดูครับ ส่วนเรื่องที่ถามถ้ามีของ(โบ)ก็ลงเบอร์ไว้เดี๋ยวผมโท รหาเองครับ แต่ในกรณีที่ถามนี้ คือเอาเครื่อง 4m40ไปติดแก็ส ใช่ป่าวครับถ้าใช่ ผมว่ามันไม่ค่อยประหยัดเท่าไรครับผมว่ามันเป็นการลงท ุนที่ไม่ค่อยคุ้มครับประหยัดได้ไม่มากเท่าไรครับผมมี รถ 3คัน คารีเบี้ยน กะบะตาด้าโฟร์วีล และก็มาด้าไฟรืเตอร์นี้ละ ตอนนี้ติดแก็สไปสองคันแล้วครับประหยัดโคตรครับ ส่วนตาด้าผมว่าจะเซดโบครับเอาไว้เที่ยว ไกล อิๆๆๆเจอค่าน้ำมันทีอ้วกกกก แทนที่จะเหลือมาเป็นค่าเหล้าโอ้ ชีวิต รัฐบาลช่วยประชาชนด้วยยยย
ผมมีเขาควายขายให้ครับ โทร 0891033106 ครับ
พจน์เทอร์โบ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม