ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-06-2008, 21:27   #18
กิตติศักดิ์
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว กิตติศักดิ์

คะแนน: 18 กิตติศักดิ์ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mr.Kan อ่านกระทู้
พอดีช่างที่ผมกำลังจะติดเค้าบอกว่ามีแต่ 60 ลิตร ถ้าใหญ่กว่านั้นเป็นแบบเก่า
แล้วไม่เข้ากับระบบ ผมจะติดเป็นหัวฉีดน่ะครับ เลยอยากถามเพื่อนๆ ว่าใช้กี่ลิตรกันมั่ง
แล้วที่ช่างเค้าว่ามันจริงหรือป่าว
รถคุณรถอะไรละครับ
ขนาดอื่นเช่น 75ลิตร เขาไม่เสนอก็เพราะของมันขาดตลาดครับ เขากลัวว่าคุณไปติดแก๊สกับอู่อื่นที่มีถังในstock
ตอนนี้ได้ข่าวว่าถังแก๊สขึ้นราคาด้วย บางขนาดไม่มีของ
กิตติศักดิ์ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม