ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-05-2008, 20:36   #1
Joe 2J
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 Joe 2J is on a distinguished road
ช่วยแนะนำอู่ดีดี วางเครื่อง j ในรถกระบะให้หน่อยสิครับ

ติดตามอ่านได้สักพัก ทำให้รู้จักชื่ออู่ที่พี่ ๆ แนะนำอย่างพี่เค คลองสาม แต่โทรไปแล้วหมายเลขระงับบริการ ผมเข้ามาตั้งกระทู้ก็เลยทราบว่ามือถือของอาจารย์เคหา ย ไม่มีเบอร์ติดต่อและคิวยาว

เลยอยากขอให้พี่ ๆ ช่วยแนะนำอู่ใหม่ให้หน่อยเถิดครับ ขอเป็นอู่ที่คุยง่าย ฝีมือเยี่ยม ทำแล้วไม่มีปัญหา บริการหลังการขายดี และราคาไม่แพง บ้านผมอยู่แถวฝั่งธน แต่ถ้าพี่ ๆ รู้จักอู่เก่ง ๆ ตามสเปคที่อยู่ไกลหน่อยก็จะพยายามไปครับ

ขอบคุณครับ ขอให้พี่ ๆ ทุกท่านเฮง ๆ รวย ๆ
Joe 2J is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม