ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-05-2008, 12:14   #1
Atsawin
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 Atsawin is on a distinguished road
Talking สมาชิกใหม่มาขอคำแนะนำครับ

ผมใช้รถ D MAX 2500 อยู่ครับอยากกิน J อ่ะครับแต่ไม่ค่อยรู้เรื่องเครื่อง J ก็เลยอยากมาขอคำแนะนำจากพวกพี่ๆทั้งหลายครับว่า
1.งบประมาณในการวางเครื่อง J ประมาณเท่าไหร่ครับ
2.งบประมาณในการติดแก๊สเท่าไหร่ครับ
3.ถ้าติดแล้ววิ่งเร็วระบบแก๊สจะมีปัญหาไหมครับ
หมายเหตุ:::ถ้ามีอะไรเพิ่มเติมที่รวมอยู่ในค่าใช้จ่า ยรบกวนแจ้งให้ทราบด้วยนะครับ
(คือว่าอยากแรงอ่ะครับ)
ขอบคุณพี่ๆทุกคนล่วงหน้าครับ
Atsawin is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม