ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 18-05-2008, 23:02   #2
ja@ome
Junior Member

รูปส่วนตัว ja@ome

คะแนน: 0 ja@ome is on a distinguished road
แนะนํา2jgeฝาดําไม่โบดีกว่าครับ....รักษาง่ายครับปัญ หาน้อย...ราคาต่างกันนิดหน่อย...คิดจะคบกับngv
หาข้อมูลเยอะก่อนดีกว่านะนครับใจเย็นๆ.......ข้อดีข้ อเสีย....เอาสั้นๆ
ngv 1 ค่าติดตั้งตั้งแพง
2 หาปั้มเติมยาก...ถึงคิวแก๊สหมด...เจอรถหัวลากเติมเกื อบชั่วโมงเพราะมีหลายถัง
3 ระยะเวลาคืนทุนนาน...ถังมีน้ำหนักมาก...ไม่มีรั่ว... ระเบิดอย่างเดียว..เหมือนเอาระเบิดหนึ่งลูกไว้หลังรถ .....
4 อัตราเร่งอืดมาก....รอเพื่อนสมชิกท่านอื่นตอบต่อครับ ....
(รถผมนิชสัน3000ไทยรุ่ง วาง 2เจ ฝาดําไม่มีโบ...+lpg fixmix>>>>เพียงพอสั่งได้ประหยัดจิงๆ
ja@ome is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม