ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-04-2008, 16:55   #3
areyouhottoday
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 areyouhottoday is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ถ้ามองสี่ประตูแล้วขับสี่ด้วย ก็มีหลายรุ่นครับ สตราด้าก็เป็นหนึ่งที่สามารถทำได้ครับ ถ้ามองเรื่องราคามือสองอาจจะถูกกว่ายี่ห้ออื่นครับ แต่ลองดูหลาย ๆ ด้านน่ะครับ ส่วนเรื่องเปลี่ยนเครื่องไม่ว่าจะเป็นยี่ห้ออะไร รุ่นไหนก็สามารถวางได้ครับ แค่บางรุ่นทุบมากหน่อย ครับ
รบกวนแนะนำ้ด้วยครับว่าถ้าจะลงทุนซื้อมาเปลี่ยนเครื่ องติดแกสรุ่นไหนเหมาะ(กระบะสี่ประตูโฟวีล)
ใช้เครื่องอะไร ติดแก๊สแบบไหน ค่่าใช้จ่ายแต่ละส่วนเท่าไหร่

"สตราด้าก็เป็นหนึ่งที่สามารถทำได้ครับ ถ้ามองเรื่องราคามือสองอาจจะถูกกว่ายี่ห้ออื่นครับ แต่ลองดูหลาย ๆ ด้านน่ะครับ" ช่วยขยายความนิดนึงครับ ถ้าเป็นรุ่นปี 2002-2004 ต้องระวังเรื่องอะไรบ้าง
areyouhottoday is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม