ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-04-2008, 00:50   #25
อั๋น
Junior Member

รูปส่วนตัว อั๋น

คะแนน: 0 อั๋น is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง อั๋น ส่งข้อความผ่าน Yahoo ถึง อั๋น
ดีขึ้นครับ ผมใส่ ซุปเปอร์แทงค์ ครับ เอาอยู่ครับ พอดีห้องเครื่องด้านข้างมันเหลือเยอะคับ แต่ถ้าจะดีสมาชิกท่านอื่นๆ ที่ใช้รถ สตาร์ด้า ลองไกด์แนวทาง คุณอั๋นหน่อยนะคับ เรื่องเกี่ยวกับระบบเบรกครับ
}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}} }}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}

Mr.bobbyครับคืออุปกรณ์ซุปเปอร์แทงค์มันเป็นอย่างไงค รับ ค่าติดตั้ง ประมาณเท่าไหร่ครับผมสนใจครับ
เพราะเบรคทุกวันนี้ไม่ค่อยมั่นใจเลยครับ
อั๋น is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม