ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-04-2008, 12:16   #4
ชาคริต
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 ชาคริต is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ชายต้น อ่านกระทู้
1J GTE, 2J GE, 2J VVTI, 2J GTE ออกตัวดีทุกตัวครับ ความทนทานดีทุกตัวครับถ้าเครื่องที่ได้มาสภาพดี วางเครื่องได้สมบูรณ์ที่สุด สายไฟครบ หมันดูแลของเหลวต่างๆภายในเครื่องยนต์ รับประกันโคตรทนครับ แต่ถ้า 1J GTE, 2J GE, 2J VVTI, 2J GTE ถ้าเป็นผมผมจะตัด 2J VVTI, 2J GTE ออกก่อนเพราะราคาเครื่องที่แพงกว่าตัวอื่น จะเหลือแค่1J GTE, 2J GE ถ้าชอบแบบรุนแรง สปอต์ ก็ต้อง 1J GTE แต่ก็จะมีชุดที่ซ่อมบำรุ่งเพิ่มขึ้นคือชุดเทอร์โบ ถ้าชอบแนวสุขุมนุมลึกแนวVIPก็2J GE ค่อยๆ ตัดสินใจครับ มาถึงความประหยัด ผมมอง2J GE ครับ
เห็นด้วยครับ
ชาคริต is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม