ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-04-2008, 21:32   #16
hs9hig
ClubJZ Old Full Member

คะแนน: 0 hs9hig is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siwadej อ่านกระทู้
รู2.6 มันจะพอกินช่วงปลายเกียร์หรือครับ ผมว่ามันเล็กไปน่ะครับ ที่ผมทำไปไม่เคยต่ำกว่า 3.0 ครับ
ครับก็ทำเองละครับไล่ตั้งแต่ 2.2 ขึ้นไป แล้วมาหยุดที่ 2.6 แต่ปรับแรงดันหม้อต้มขึ้นไปอีกนะ เวลาไม่อัดจะได้ไม่กินแก็สนะ A/F ปลายๆ หนายาวๆ ก็ใช้วิธียกกราฟปลายรอบสิมันทำได้อยู่แล้ว Program มันออกแบบมาให้ใช้ได้หลายรูปแบบอย่แล้ว
hs9hig is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม