ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-04-2008, 00:34   #1
NICKK
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 NICKK is on a distinguished road
26,000 บาท แพงไปไหมครับ 2j โบ จะติด Lpg

ผมไม่ค่อยรู้เรื่องแก๊สนะครับ แต่เท่าที่คุยกะช่าง ก็จะมี หม้อต้ม turbo ถัง 75 L. แต่ไม่ใช้ lamda เพราะช่างบอกว่าเสียง่าย

ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าผมต้องมีอะไรเพิ่มเติมอีกไหม หรือต้องตกลงกับช่างเรื่องอุปกรณ์ที่ติดตั้งอะไรอีกบ ้าง

ไฟ check engine จะโชว์ เพราะช่างจะไม่ตัดไฟที่ไปเลี้ยงกล่อง เพราะกลัวกล่องพังเร็ว แบบนี้ ok ไหมครับ ถ้าไม่อยากให้ไฟโชว์ ควรทำไงครับ

ราคาเป็นไงครับ
NICKK is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม