ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-03-2008, 23:19   #19
ตาหวาน126
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 ตาหวาน126 is on a distinguished road
หนับหนุนๆครับ....ค่อนข้างชัดเจนคับ...ที่คุณchaiวิพ ากษ์ไว้...สิ่งสำคัญที่เราควรยึดถือ...ก็คือ..ความปล อดภัยของเราและเครื่องยนต์ด้วยครับ....เพราะความประห ยัดนั้น..ราคาแก๊สนั้นถูกกว่าน้ำมันถึง 3 เท่าอยู่แล้วครับ...ของให้อัตราการรับทานแก๊สของรถเร าอยู่ในอัตราที่ใกล้เคียงบวกลบนิดหน่อยก็พอแล้วครับ. ..และที่สำคัญแก๊สต้องขับมันกว่าน้ำมันนิดหน่อยคับฮิ ๆๆ...
ตาหวาน126 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม