ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-03-2008, 12:53   #6
BMกินJ@clubjz
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว BMกินJ@clubjz

Car Brand: BMW
Engine Type: 1JZ GTE Power by BLITZ
คะแนน: 19 BMกินJ@clubjz will become famous soon enoughBMกินJ@clubjz will become famous soon enough
ของผมใส่ ของ R 32 อยู่ครับ ... อยู่ในบอดี้ E36 318i
พอดีมันเคยเป็นแล้วลองไปเช็คดูปรากดว่า ขาแปลงเบี้ยวครับ มันจึงเต้น จึงไปแก้...
แต่ปรากดว่า พอมันเบรคที่ความเร็ว 90 ขึ้นไปยังเป็นอีกอ่ะครับ
เลยสงสัยไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรกันแน่ ...... แก้ไม่ถูกจุด หรือแก้ไม่หายนั่นละครับ

ผ้าเบรคเพิ่งเปลี่ยนมาพร้อมเจียรจานเรียบร้อย ...... ผ้าไม่น่าเกี่ยว

แต่บูทปีกนกมันเริ่มจาแตกแล้วอ่ะครับไม่รู้ว่าเกี่ยว กันหรือป่าว งง แร็ครั่วด้วย ...... บูทปีกนกเกี่ยวดิครับ ถ้ามีงบก็ทำตรงนี้ก่อนครับ เพราะไม่ช้าก็เร็ว ไงก็ต้องทำอยู่แล้ว แล้วค่อยมาดูกันต่อ

ส่วนที่วิ่งด้วยความเร็ว 60-80 แล้วสั่น มีแต่คนบอกให้ลอง จี้ + ถ่วงล้อดูก่อนครับ ...... ก็คงต้องลองครับ หรืออาจต้องถ่วงเพลากลางใหม่(ราคาหลักร้อย)

" When The Children Cry "
http://www.dailymotion.com/search/wh...dren-cry_music

ชอบ feel ในการขับรถใหญ่ๆ แต่ให้มันไปแบบรถเล็กๆ
ชีวิตจริง.....มี TAKE เดียว
Because ... LIFE's SHORT

BMกินJ@clubjz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to BMกินJ@clubjz For This Useful Post:
tfr_jz (17-06-2012)