ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-03-2008, 10:09   #72
กิตติศักดิ์
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว กิตติศักดิ์

คะแนน: 18 กิตติศักดิ์ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pk300 อ่านกระทู้
อัพหน่อยคับ

เมื่อวันจันทร์เย็น สตาร์ทเครื่อง ตอนเร่งควันออกตูดเพียบเลย เดาว่าหอยรั่ว เซ็งเลยตรู ไม่ได้ขับซักที

เมื่อวาน(พุธ)เข้าไปดู รื้ออกมาเช็คหมดแล้วหอยยังกิ๊กอยู่ ไม่พบจำเลยที่น่าสงสัย น่าจะเป็นน้ำมันเดิมค้างอยู่ ช่างว่าต้องวิ่งซักแป๊บแล้วจะหาย แต่มีท่อต่อที่เข้าเขาควายรั่วอยู่ติ๊ด เอาไปแก้อยู่

จบตรงนี้ยังเหลือทำแอร์กับแปลงเรือนไมล์แล้วก็สวิตซ์ โอเวอร์ไดรฟ์ครับ จะได้ขับซักที อิอิ...

อยากได้สวิตซ์โอเวอร์ไดรฟ์ไว้ตรงหัวเกียร์ แต่ใช้คันเกียร์เบนซ์ ใครเคยแปลงบ้างครับ อยากได้อยากได้...
ของผมปุ่มสวิทโอเวอร์ไดร์ เขาแปลงมาใส่ตรงสวิท S และ E แต่ก็ไม่ค่อยได้ใช้นะผมว่า เหยียบคันเร่งมิดมันก็คิคดาวล์เปลี่ยนให้เลย
เออ แล้วเครื่อง 2j gte คุณ ตัวเขาควายท่อไอเสียมันไม่ไปติดตัวชุดพวงมาลัยพาวเวอ ร์หรือเปล่า
กิตติศักดิ์ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to กิตติศักดิ์ For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)