ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-03-2008, 00:50   #2
greenc
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 greenc is on a distinguished road
อิอิ

Cruise Control คือระบบล๊อคความเร็วคงที่ครับ(ไม่ต้องเหยียบคันเร่งค ้างของเจน่าจะเป็นล๊อคลิ้นปีกผีเสื้อ แต่ถ้าเป็นพวก รถยุโรปอย่างw211 น่าจะล๊อคความเร้วเลย=ไม่ล๊อครอบรอบแปรผันตามสภาพควา มชันถนนแต่ความเร็วคงที่ของเจไม่น่าจะใช่แบบรถยุโรปอ ันที่จิงผมยังไม่ทราบเลยว่าjzมีระบบนี้รึเปล่า)ส่วน lock-up (มันเป็นระบบอะไรของเกียร์ซักอย่างรึเปล่าที่สมองลิง อย่างผมยังไม่รู้เหมือนกัน55+อิอิ)
greenc is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to greenc For This Useful Post:
rose (08-10-2009)