หัวข้อ: - ชาร์ปละลาย
ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-03-2008, 07:49   #12
รุ่งครับ
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 รุ่งครับ is on a distinguished road
ผมวาง 2เจมารู้สึกว่าร้านมันวางเอียงไปด้านหลังนิดนึงต่ำลง ไปประมาณ1นิ้ว ผมยังกลัวๆเหมือนกันเลย ไปซื้อพวกหัวเชื้อน้ำมันเครื่องพวกขวดละ 700-800 บาทมาใส่ พอมันไปเคลือบเครื่องทั้งหมดเเล้วคิดว่ามันคงช่วยหล่ อลื่นชิ้นส่วนต่างๆตามที่มันโฆษณาทำให้ผมดูไอ้พวกไม่ มีน้ำมันเครื่องก็ไม่เป็นไรอ่ะ และผมยังไม่เคยเจอปัญหานี้เพราะป้องกันไว้ก่อน(ตามคว ามคิดผมนะไม่รู้ว่าถูกหรือเปล่า)
รุ่งครับ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to รุ่งครับ For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)