ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-03-2008, 08:35   #102
Moonlight
Super Moderator

รูปส่วนตัว Moonlight

Car Brand: My Brand
Engine Type: 2JZ-GE VVT-i A/T
คะแนน: 19 Moonlight is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Moonlight
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ za 2JZ อ่านกระทู้
อีซูซุรุ้นไหนเนียสวยดีครับ
หมายถึงรถของผมหรือเปล่าครับ ถ้าใช่ก็ต้องขอขอบคุณที่ชมครับ
รถคันนี้ ผมประกอบขึ้นมาเองครับ ถ้าจะเล่ารายละเอียดของการประกอบ ก็อาจจะยาวให้ดูรกตาผู้ไม่สนใจเรื่องนี้ครับ (เวปนี้เกี่ยวกับเครื่อง JZ)

แต่ถ้าสนใจก็เขียนถามมาใหม่นะครับ อาจจะมีรูปให้ดูส่วนอื่นครับ แต่อาจจะต้องปิดบังบางส่วน เพื่อสงวนความเป็นส่วนตัวไว้นะครับ