ClubJZ Forums

ClubJZ Forums (http://www.ClubJZ.net/index.php)
-   ClubJZ ! Meeting gallery (http://www.ClubJZ.net/forumdisplay.php?f=10)
-   -   Club JZ นครสวรรค์ (http://www.ClubJZ.net/showthread.php?t=5730)

nakhonsawancar 27-03-2010 08:21

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wanchad (499051 กระทู้)
ตัวผมเองเป็นเจ้าของรถที่แข่งกับคุณในวันนั้นซึ่งก็แ ข่งตามรายการที่จัดแถบนี้เป็นประจำกันอยู่แล้ว(กำแพง ,พิจิตร,พิษณุโลก)ตัวผมเองวันนั้นรถวิ่งไม่ค่อยได้แก ็สมีปัญหาซึ่งก็แพ้คุณแล้วตัวผมเองก็ไม่ได้ข้องใจอะไ รเลยโดยปกติก็วิ่งกับรถที่แรงกว่าแพ้เขามั่งชนะเขามั ่งเป็นเรื่องปกติธรรมดาแต่สิ่งที่ได้มาก็คือมิตรภาพค วามเป็นเพื่อนระหว่างทีมที่เราไปแข่งด้วยเสมอ แต่สิ่งที่คุณได้ยินว่าโกงหรือเปล่านั้นผมไม่แน่ใจว่ าคุณได้ยินจากใครถ้าได้ยินจากรุ่นน้องที่ไปด้วยกันก็ ขอโทษด้วย แต่โดยปกติผมก็ได้ยินคนอื่นมาพูดถึงรถเราในแง่ไม่ดีเ หมือนกันมันเป็นเรื่องปกติของการแข่งรถคนรักมีคนเกลี ยดมีกีฬามีแพ้ชนะเป็นของที่คู่กันอยู่แล้วผมยอมรับผล การแข่งขันวันนั้นที่ตัวเองได้ที่2และไม่ได้ข้องใจอะ ไรเลย ยินดีที่ได้รู้จักกับคลับเจคอนหวัน วันนี้27มีนาคม มีการแข่งที่พิษณุโลกพวกผมทีมงานอู่บีพีการช่างกำแพง เพชรก็จะไปร่วมงานด้วยสนามีที่นี้รถแรงเยอะมากยังไงก ็ขอเชิญชวนไปร่วมสนุกด้วยผมชอบมีเพื่อนเยอะๆ:)

เหตุการณ์เริ่มดีขึ้นแล้ว:emo_toon24:
ยังไงซะก็รักในการแต่งรถเหมือนกันก็น่าจะไม่ใช่ปัญหา สำหรับความไม่เข้าใจใช่ไหมครับ
ยังไงซะจะหาโอกาศไปร่วมงานในโซนนี้นะครับ ขอบคุณสำหรับคำชวนครับผม / ต่อ คอนหวัน (สมาชิกคลับเจคอนหวัน)

PuK_InfinitY 27-03-2010 16:12

รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย จะเกิดภาคไหนๆก็ไทยด้วยกัน

ยินดีนะค่ะ..ที่เข้าใจกันแล้ว :)

PuK_InfinitY 27-03-2010 16:22

สุขสันต์วันเกิด คุณBP4M40 ด้วยนะค่ะ (แอบเห็นพอดี ว่าเกิดวันนี้):)

G-Force 27-03-2010 21:16

ผมเองก็ดีใจครับทีเรื่องทุกอย่างจบกันด้วยดี และก็หวังเป็นอย่างยิ่งที่เราจะได้มีโอกาศพบปะสังสรร แลกเปลี่ยนประสบการณ์ของกันและกัน ว่าแต่น่าเสียดายคับไม่ทราบจิงๆว่ามีแข่งกันวั้นนี้ท ราบเพียงแต่ช่วงปลายเดือนเมษายนอะคับ ซึ่งผมเองติดอบรมที่ กทม.พอดี ยังไงผ่านมาคอนหวันพบปะพูดคุยกันได้นะคับ ผมต้นครับ ประธานคลับเจนครสวรรค์ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม :) :) ปล. Mobilephone 0-8572-9722-7

G-Force 27-03-2010 21:18

สุขสันต์วันเกิดนะครับคุณ BP4m40 ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ :) :)

nakhonsawancar 27-03-2010 22:38

ไว้ Meeting โซนนี้ซิท่านประธาน นัดกระชับมิตร อ่ะ

G-Force 28-03-2010 00:08

เอาวันไหนดีอะ วันที่3คงไม่ได้ไปแล้วหละ ต้องไปตรวจงานที่กทม.แล้วจะเลยไปส่งหลานที่พัดยาอะ เอาวันที่ 5 ไหม..:confused: :)

PuK_InfinitY 28-03-2010 10:01

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ G-Force (499354 กระทู้)
เอาวันไหนดีอะ วันที่3คงไม่ได้ไปแล้วหละ ต้องไปตรวจงานที่กทม.แล้วจะเลยไปส่งหลานที่พัดยาอะ เอาวันที่ 5 ไหม..:confused: :)

ช่ายๆ ถ้าวันที่ 3 นู๋ก็อดไปเหมือนกัน อิิอิ :emo_toon08:

topphy 28-03-2010 19:30

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ topphy (498398 กระทู้)
สวัสดีครับ พี่ๆ เพื่อนๆ ชาว Jz นครสวรรค์

ผมขอแนะนำตัวก่อนละกันนะครับ ผมชื่อว่า ท๊อป อายุ20 มาจาก คลับJzสมุทรปราการ จะมาประชาสัมพันธ์ขอความร่วม แรงร่วมใจกันครับผม

คือว่า ผมนั้นได้เป็น สมาชิคของชมรม วี อาร์ เดอะ วัน (ออริจินัล) กรุ๊ป

อยู่ที่สมุทรปราการ ที่ทำการอยู่ ต.บางปู เป็นชมรมที่ช่วยเหลือเด็กนักเรียนขาดแคลน อุปกรณ์หลายๆอย่างครับผม

นี่เป็นโครงการที่3ของ ชมรม แล้วครับผม ครั้งนี้เราจะไป บริจาค ที่ ร.ร. วัดบ้านวัง หมู่ที่ 4 ต.ตาสัง อ.บรรพตพิสัย ครับผม ออกเดินทางวันที่ 31 เม.ย. เที่ยงคืนโดยประมาน ถึง บรรพต ก็กะไว้ วันที่ 1 พ.ค. เวลา 05.30 น. ทำกิจกรรมตั้งแต่เช้า ถึง จนดึก แล้วก็เดินทางกลับวันที่ 2 พ.ค.ครับ

ท่านใดว่างเว้น ก็มาร่วมกิจกรรม หรือมาบริจาคได้นะครับผม

ขอบพระคุณ คลับJz นครสวรรค์ ครับ :)

ขอแค่ พี่ๆ เพื่อนๆ ร่วมแรงร่วมใจ ก็สุข แล้วครับ

ไหนๆผมก็ไปคอนหวันแล้ว เลยอยากมีโอกาส พบ กับพี่ๆ เจแซด คอนหวันครับ

G-Force 29-03-2010 09:09

ดัน..เน้อ

เวลาทั้งหมดอยู่ในเขตเวลา GMT +7 และเวลาในขณะนี้คือ 17:04