ClubJZ Forums

ClubJZ Forums (http://www.ClubJZ.net/index.php)
-   ClubJZ ! Meeting gallery (http://www.ClubJZ.net/forumdisplay.php?f=10)
-   -   club jz@sakonnakhon (http://www.ClubJZ.net/showthread.php?t=24474)

mr.tong AC EVOlll 16-10-2010 14:52

แจ้งสมาชิกให้ทราบ วันที่ 23 ตุลาคมนี้

สถานที่ถ่ายรูป ย้ายไปถ่ายที่สวนลูก

สระพังทองนะครับ ทราบแล้วบอกต่อด้วย

:? :? :? :emo_toon05: :emo_toon05: :emo_toon05:

Tana Tara 16-10-2010 19:09

กลับสกลนครได้บทเรียน

ผมเพิ่งสิลงเครื่องเจแล่วใหม่ ขับรถไปเยี่ยมยายอยู่สกลฯ รู้สึ๊กว่าหน้ารถมันเงิง กะเลยไปให้ร้าน หมุนทอร์ชั่นลงให่ ซ่างผัด โยนอันนั้นอันนี่ เฮ็ดเสียงดัง ทางคนต้อนฮับกะมาขอโทษผม คือว่า ผมบ่ได้ถามอิหยั่งเลยเด้คับ แค่ถามว่า คือบ่ได้ปรับทอร์ชั่นบาร์ ให่ผม ซ่างเผิ่นกะเลยบ่พอใจ โยนนั่นโยนนี่ ผมกะเลยบอกพนักงานรับงานว่า ซ่อยปรับทอร์ชั่นให่ผมแนคับ กะเริ่มปรับแระก่าตั้งศูนย์ เส็ดภายใน 5 นาที แระกะปรับ นอกหลุมอีกนิดหน่อย ผมลองขับเบิ่งแล้ว "รถกินขวา" เฮ็ดอิหยั่งบ่ได๊ เมิ๊ดเวลางานแล้ว เวรกรรม พนักงานต้อนรับบอกว่าขอโทษแทนช่างด้วย จ่ายตังค์กับเจ้ เจ้ดีมากครับ บอกให้มาแก้ไขได้เลยครับ วันจันทร์ แต่ผมกลับอุดรฯแล้ว ช่างหนอช่าง (รถผมไม่ได้กินเจ อย่างเดียวแระ กินขวาด้วย):frown:

Redwater 16-10-2010 23:29

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tana Tara (597298 กระทู้)
ผมเพิ่งสิลงเครื่องเจแล่วใหม่ ขับรถไปเยี่ยมยายอยู่สกลฯ รู้สึ๊กว่าหน้ารถมันเงิง กะเลยไปให้ร้าน หมุนทอร์ชั่นลงให่ ซ่างผัด โยนอันนั้นอันนี่ เฮ็ดเสียงดัง ทางคนต้อนฮับกะมาขอโทษผม คือว่า ผมบ่ได้ถามอิหยั่งเลยเด้คับ แค่ถามว่า คือบ่ได้ปรับทอร์ชั่นบาร์ ให่ผม ซ่างเผิ่นกะเลยบ่พอใจ โยนนั่นโยนนี่ ผมกะเลยบอกพนักงานรับงานว่า ซ่อยปรับทอร์ชั่นให่ผมแนคับ กะเริ่มปรับแระก่าตั้งศูนย์ เส็ดภายใน 5 นาที แระกะปรับ นอกหลุมอีกนิดหน่อย ผมลองขับเบิ่งแล้ว "รถกินขวา" เฮ็ดอิหยั่งบ่ได๊ เมิ๊ดเวลางานแล้ว เวรกรรม พนักงานต้อนรับบอกว่าขอโทษแทนช่างด้วย จ่ายตังค์กับเจ้ เจ้ดีมากครับ บอกให้มาแก้ไขได้เลยครับ วันจันทร์ แต่ผมกลับอุดรฯแล้ว ช่างหนอช่าง (รถผมไม่ได้กินเจ อย่างเดียวแระ กินขวาด้วย):frown:

:emo_toon06: :emo_toon06:

Redwater 16-10-2010 23:29

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mr.tong AC EVOlll (597213 กระทู้)
แจ้งสมาชิกให้ทราบ วันที่ 23 ตุลาคมนี้

สถานที่ถ่ายรูป ย้ายไปถ่ายที่สวนลูก

สระพังทองนะครับ ทราบแล้วบอกต่อด้วย

:? :? :? :emo_toon05: :emo_toon05: :emo_toon05:

รับแซ่บค้าบบ:? :?

DUE_DUE 17-10-2010 08:20

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mr.tong AC EVOlll (597213 กระทู้)

มีแต่รถเก๋งฮ่าง ถ่ายรูป นำได้อยู่บ่ครับเสี่ย:frown:

DUE_DUE 17-10-2010 08:22

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tana Tara (597298 กระทู้)

ผมว่า บ่แม่นกินเจ กินขวา ถ้าเป็นผมผมซิกินหัวช่างเลยครับ รถไผไผกะฮักเด้อ :emo_toon11:

yayee 17-10-2010 09:29

ร้านไหนหน้อแจ้งพิกัดด่วนเสียชื่อไทสกลหมด:rolleyes:

Tana Tara 17-10-2010 12:14

ช่วยแนะนำร้านที่เปิดวันอาทิตย์ให้ด้วยครับ

รถจากอุดร มาทำที่ร้านหนึ่งสุดเกาะกลางถนนทางออกกาฬสิน ตอนนี้ลำบากต้องหาร้านทำใหม่ เพราะรถกินขวาและสั่นมากครับ ขอความช่วยเหลือแนะนำด้วยครับ รอฟังคำตอบจากเวบครับ
ไม่ใช่ร้านไม่ดีนะครับ แต่ช่างอาจหัวเสียมาจากงานอื่นๆครับ
ผมก็ไม่สบายใจครับ รถผมๆก็รัก ขันน็อตปรับ shim แล้วไม่ตั้งศูนย์ ผมก็มองไม่ดีแล้วครับ
ขับรถผมออกไปลอง แบบเร็วๆ ผมก็รู้สึกไม่ดีนะครับ
เมื่อเช้าขับจากท่าแร่ รับญาติมาเยี่ยมยายที่ รพ. รถก็สั่น
ใจคอไม่ดีครับ

pon.sk 17-10-2010 12:51

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tana Tara (597536 กระทู้)
รถจากอุดร มาทำที่ร้านหนึ่งสุดเกาะกลางถนนทางออกกาฬสิน ตอนนี้ลำบากต้องหาร้านทำใหม่ เพราะรถกินขวาและสั่นมากครับ ขอความช่วยเหลือแนะนำด้วยครับ รอฟังคำตอบจากเวบครับ
ไม่ใช่ร้านไม่ดีนะครับ แต่ช่างอาจหัวเสียมาจากงานอื่นๆครับ
ผมก็ไม่สบายใจครับ รถผมๆก็รัก ขันน็อตปรับ shim แล้วไม่ตั้งศูนย์ ผมก็มองไม่ดีแล้วครับ
ขับรถผมออกไปลอง แบบเร็วๆ ผมก็รู้สึกไม่ดีนะครับ
เมื่อเช้าขับจากท่าแร่ รับญาติมาเยี่ยมยายที่ รพ. รถก็สั่น
ใจคอไม่ดีครับ

ใช่ร้านพิชัยอ่ะป่าวครับ..:( :( :(

beam 4G 17-10-2010 16:19

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yayee (597461 กระทู้)
ร้านไหนหน้อแจ้งพิกัดด่วนเสียชื่อไทสกลหมด:rolleyes:

ร้านเด็กเอ๋หรือเปล่าเฮีย:emo_toon24:

Redwater 17-10-2010 22:15

หึ-หึ:emo_toon10:

tawachinRd 17-10-2010 23:52

:emo_toon08: ห-ห

banrock 18-10-2010 15:45

ไปใสกันหมดแล้วไทเฮา.......
หรือว่าไปบอร์ด sakon city กันหมดแล้ว

:emo_toon05: :emo_toon05: :emo_toon05: :emo_toon05: :emo_toon05: :emo_toon05:

mr.tong AC EVOlll 19-10-2010 08:27

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ banrock (598001 กระทู้)
ไปใสกันหมดแล้วไทเฮา.......
หรือว่าไปบอร์ด sakon city กันหมดแล้ว

:emo_toon05: :emo_toon05: :emo_toon05: :emo_toon05: :emo_toon05: :emo_toon05:

ไม่ได้หายไปไหนดอก ลบไปลบมาแถวนี้ละ

:redface: :redface: :redface: :redface:

tonsom11 19-10-2010 12:52

สวัสดีครับพี่ๆๆทุกคนบ่ได้เข้ามานานมากแล้ว..เห็นข่า วว่าจะมีถ่ายรูปลงหนังสือหรอครับพี่...พอดีมีพี่ที่ร ู้จักไปแจ้งข่าวในเวป.อุดร108..อะครับ...สนใจอยากไปร ่วมมากเลยครับ.......อยู่อำเภอส่องดาวเด้อครับ...ยัง ไงวันงานนัดๆๆกันว่าจะไปอะครับ..คาดว่าจะไป3คัน...มี นิววีออสจากส่องดาว..BMจากสว่าง...พีลูดขาวจากเจริญศ ิลร์ครับพี่

NACKKIE. 19-10-2010 14:46

สวัสดีพี่ๆ Jz สกลนคร

:emo_toon04: ต้องขอขอบคุณเสี่ยพลที่แนะนำมาร่วมกิจกรรมดีนะค่ะ ว่าแต่ว่าตั้งเข้ามายังไม่ค่อยเห็นมีกิจกรรมอะไรให้ร ่วมเลยเลยว่ากันไหมชาวJZสกลนคร:redface:

NACKKIE. 19-10-2010 14:49

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mr.tong AC EVOlll (598298 กระทู้)
ไม่ได้หายไปไหนดอก ลบไปลบมาแถวนี้ละ

:redface: :redface: :redface: :redface:

เสี่ยใหญ่น้ำใจงาม ลงรูปใหม่ได้แล้วเด้อ ดูไม่หล่อเลย ว่างๆ ก็ไปถ่ายแล้วอัพใหม่ด่วนนน:redface: :redface: :redface: :redface:

mr.tong AC EVOlll 19-10-2010 15:05

[quote=tonsom11;598416]สวัสดีครับพี่ๆๆทุกคนบ่ได้เข้ามานานมากแล้ว..เห็นข่า วว่าจะมีถ่ายรูปลงหนังสือหรอครับพี่...พอดีมีพี่ที่ร ู้จักไปแจ้งข่าวในเวป.อุดร108..อะครับ...สนใจอยากไปร ่วมมากเลยครับ.......อยู่อำเภอส่องดาวเด้อครับ...ยัง ไงวันงานนัดๆๆกันว่าจะไปอะครับ..คาดว่าจะไป3คัน...มี นิววีออสจากส่องดาว..BMจากสว่าง...พีลูดขาวจากเจริญศ ิลร์ครับพี่
[/QUOT
สวัสดีครับ tonsom11 ยินดีต้อนรับนะครับ

วันที่ 23 นี้มากันเยอะๆนะครับ ลงทะเบียน

8.00 น.รับของชำร่วย จากพี่ เรชทัค ของมีจำนวนจำกัดนะ

ครับ มี 200 ชุดเท่านั้น มาถึงก่อนได้ก่อนครับ

:emo_toon24: :emo_toon24: :emo_toon24: :emo_toon05:

mr.tong AC EVOlll 19-10-2010 15:12

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NACKKIE. (598449 กระทู้)
:emo_toon04: ต้องขอขอบคุณเสี่ยพลที่แนะนำมาร่วมกิจกรรมดีนะค่ะ ว่าแต่ว่าตั้งเข้ามายังไม่ค่อยเห็นมีกิจกรรมอะไรให้ร ่วมเลยเลยว่ากันไหมชาวJZสกลนคร:redface:

ยินดีต้อนรับนะครับ NACKKIE พึ่งหาทางเข้าเจอเบาะน้อ

บานนี้จั่งเห็น เรื่องกิจกรรมมีทุกเดือนครับ เดือนนี้ก็ สอง

สามครั้งแล้วครับ 23 นี้เชิณคุณ NACKKIE ถ่ายรูปร่วมกัน

นะครับ ที่สวนลูก สระพังทอง

:) :) :emo_toon08: :emo_toon24:

mr.tong AC EVOlll 19-10-2010 15:13

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NACKKIE. (598450 กระทู้)
เสี่ยใหญ่น้ำใจงาม ลงรูปใหม่ได้แล้วเด้อ ดูไม่หล่อเลย ว่างๆ ก็ไปถ่ายแล้วอัพใหม่ด่วนนน:redface: :redface: :redface: :redface:

เดี๋ยวจะเปลี่ยนเอารูป สมัยยังบ่าวมาลงแทนเด้อ หุหุ

:redface: :redface: :redface:

เวลาทั้งหมดอยู่ในเขตเวลา GMT +7 และเวลาในขณะนี้คือ 04:31