ClubJZ Forums

ClubJZ Forums (http://www.ClubJZ.net/index.php)
-   ClubJZ ! Meeting gallery (http://www.ClubJZ.net/forumdisplay.php?f=10)
-   -   club jz@sakonnakhon (http://www.ClubJZ.net/showthread.php?t=24474)

ATSUJI 14-01-2010 11:43

สวัสดีครับ มิตรรักแฟนเพลง ชาวคลับ 12 ทุกท่าน

กระผมอัสสุจิ ณ มหาสารคาม สมัครล็อคอินมาใหม่

เพื่อติดตามข่าวสารงานบุญปลายกุมภานี้ครับ

ฝากเนื้อฝากตัว และหาโคมาฝากด้วยครับ:?

ATSUJI 14-01-2010 11:46

กราบสวัสดี

เสี่ยพล

พี่กี

เสี่ยต๋อง

เสี่ยโหน่ง

ทหารเอก

...............

ไผอีกหว่า ขออภัย จำชื่อบ่อได้

พอดีได้ข่าวจากพี่จั๊บว่าจะมีงานปลายกุมภา

เลยแวะมาส่งเสียงโห่ฮี้ว

เป็นกำลังใจให้พี่น้องคลับ 12 ทุกท่านครับ

อิอิ ล้อเล่นนะ CLUB JZ Sakonnakhon

yayee 14-01-2010 18:22

[quote=คนป่า;464891]ขอบคุณครับคันน้ำเงินที่ว่าถึงของผมเองคนหล่อๆๆที่อุ ้มลูกสาวด้วยนะครับทีมงานสกลดังไปถึงเลยนู้นที่เลยรู ้จัดอ.บอลหรือปล่าวครับ:) [/QUO

ผมไม่เห็นเอาออกมาวิ่งเลย มีจริงหรือเปล่า

beam 4G 14-01-2010 18:26

[quote=คนป่า;464891]ขอบคุณครับคันน้ำเงินที่ว่าถึงของผมเองคนหล่อๆๆที่อุ ้มลูกสาวด้วยนะครับทีมงานสกลดังไปถึงเลยนู้นที่เลยรู ้จัดอ.บอลหรือปล่าวคร
ไอ้ที่อุ้มน่ะลูกสาวหรือผุสาวเอ่อพี่ๆอย่าลืมไปเอาท่ ออินเตอน่ะที่พี่สั่งมาจากญี่ปุ่นเค้าแถมเฟืองท้ายแบ บว่ามีเต็ดจริงๆมาด้วยนะพี่เต็ดตัวนี้ของแท้นะพี่ไม่ เหมือนของพี่เดียวก่ล้อหมุนข้างเดียวบางทีก่หมุนสองล ้อเค้าได้ข่าวล้อพี่มันหมุนข้างเดียวเค้าเห็นแล้วปวดตา แทนเดียวรอบหน้าจะส่งt88มาให้ลูกหนึ่ง
:emo_toon04: :emo_toon04: :emo_toon04: :emo_toon04: :emo_toon04:

beam 4G 14-01-2010 18:28

[quote=yayee;466008]
อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนป่า (464891 กระทู้)
ขอบคุณครับคันน้ำเงินที่ว่าถึงของผมเองคนหล่อๆๆที่อุ ้มลูกสาวด้วยนะครับทีมงานสกลดังไปถึงเลยนู้นที่เลยรู ้จัดอ.บอลหรือปล่าวครับ:) [/QUO

ผมไม่เห็นเอาออกมาวิ่งเลย มีจริงหรือเปล่า

รอท่ออินเตอร์จากญี่ปุ่น คือว่าของไทยทำแกไม่ใช้คับพี่ ต้องมาจากญี่ปุ่นอย่างเดียว:emo_toon11:

pon.sk 15-01-2010 06:26

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ATSUJI (465819 กระทู้)
กราบสวัสดี

เสี่ยพล

พี่กี

เสี่ยต๋อง

เสี่ยโหน่ง

ทหารเอก

...............

ไผอีกหว่า ขออภัย จำชื่อบ่อได้

พอดีได้ข่าวจากพี่จั๊บว่าจะมีงานปลายกุมภา

เลยแวะมาส่งเสียงโห่ฮี้ว

เป็นกำลังใจให้พี่น้องคลับ 12 ทุกท่านครับ

อิอิ ล้อเล่นนะ CLUB JZ Sakonnakhon

ยินดีต้อนรับท่านอัสสุจิครับ เรื่องงานบุญกำลังดำเนินการอยู่ครับ ได้โรงเรียนที่จะไปบริจาคแล้วครับ ตอนนี้กำลังรอเรื่องเอกสารจากทางโรงเรียนิยู่อ่ะครับ :? :? :?

mr.tong AC EVOlll 15-01-2010 08:42

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ATSUJI (465818 กระทู้)
สวัสดีครับ มิตรรักแฟนเพลง ชาวคลับ 12 ทุกท่าน

กระผมอัสสุจิ ณ มหาสารคาม สมัครล็อคอินมาใหม่

เพื่อติดตามข่าวสารงานบุญปลายกุมภานี้ครับ

ฝากเนื้อฝากตัว และหาโคมาฝากด้วยครับ:?

สบายดี ท่าน อัสสูจิจิจิจิจิจิจิ สมาชิก คลับ 12 ยิงดีต้อนรับ

ครับ เดี๋วยวันงาน กำหนดวันแล้วจะแจ้งให่ทราบ ทีหลัง

แตยังงัย ก็ขอรบกวน มาเป็น โฆฉก ให้ด้วยนะครับ

เพาะ คลับ เราเว้าบ่เป็น กินเหล้ากันอย่างเดียว หุหุหุ

ขออนุโมทนา สาธุ ........

:emo_toon05: :emo_toon05: :emo_toon05: :emo_toon06:

ATSUJI 15-01-2010 10:18

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mr.tong AC EVOlll (466254 กระทู้)
สบายดี ท่าน อัสสูจิจิจิจิจิจิจิ สมาชิก คลับ 12 ยิงดีต้อนรับ

ครับ เดี๋วยวันงาน กำหนดวันแล้วจะแจ้งให่ทราบ ทีหลัง

แตยังงัย ก็ขอรบกวน มาเป็น โฆฉก ให้ด้วยนะครับ

เพาะ คลับ เราเด้าบ่เป็น กินเหล้ากันอย่างเดียว หุหุหุ

ขออนุโมทนา สาธุ ........

:emo_toon05: :emo_toon05: :emo_toon05: :emo_toon06:

ตกลงเสี่ยต๋องพิมพ์ผิด หรือว่ามือผมมันหาเรื่องกันแน่

อิอิ ส่วนเรื่องโคสก งัวสก อะไรนั่นน่ะ ผมไม่มีปัญหาครับ

เพราะวันนั้นจำได้ว่าพี่กีจะบริจาคโคเป็นค่าแรง 1 ตัว:emo_toon08:

ATSUJI 15-01-2010 10:21

เมื่อวานลืมหวัดดีพี่ทหารเอก อิอิ สำบายดีชบ่อน้อ

(แล้วเหลือไผแหน่น้อ ผมคิดชื่อบ่อออกแหมะ)

วันพุธที่ 20 น่าจะได้ไปสกล ไปแนะแนวที่เทคนิคสกลฯ+การอาชีพพรรณา

ถ้าว่างๆ จะแวะเข้าไปคาราวะทุกท่านนะครับ
:emo_toon05:

ATSUJI 15-01-2010 10:24

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pon.sk (466196 กระทู้)
ยินดีต้อนรับท่านอัสสุจิครับ เรื่องงานบุญกำลังดำเนินการอยู่ครับ ได้โรงเรียนที่จะไปบริจาคแล้วครับ ตอนนี้กำลังรอเรื่องเอกสารจากทางโรงเรียนิยู่อ่ะครับ:? :? :?

โรงเรีย -------- มันคือเป็นตาส้มแทะล่ะ พี่พล

อยากเรียนำเด๊:emo_toon24:

mr.tong AC EVOlll 15-01-2010 12:47

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ATSUJI (466324 กระทู้)
ตกลงเสี่ยต๋องพิมพ์ผิด หรือว่ามือผมมันหาเรื่องกันแน่

อิอิ ส่วนเรื่องโคสก งัวสก อะไรนั่นน่ะ ผมไม่มีปัญหาครับ

เพราะวันนั้นจำได้ว่าพี่กีจะบริจาคโคเป็นค่าแรง 1 ตัว:emo_toon08:

งานเข้าแล้วครับ จากเว้าบ่เป็น เป็น เด้าบ่เป็น
สงสัยคอม จะเสีย วันที่ 20 เจอกันครับ

เดี๋ยว ให้เสี่ยพล จัดปลากระเดิดให้ ไม่ให้เสีย

mr.tong AC EVOlll 15-01-2010 13:01

พี่เอกตอนแลงเจอกันที่ร้านเด้อ

ประชุม งานทำบุญมอบของ

:redface: :emo_toon05: :emo_toon05: :emo_toon05:

EAK_INFANTRY 15-01-2010 13:04

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ATSUJI (466330 กระทู้)
เมื่อวานลืมหวัดดีพี่ทหารเอก อิอิ สำบายดีชบ่อน้อ

(แล้วเหลือไผแหน่น้อ ผมคิดชื่อบ่อออกแหมะ)

วันพุธที่ 20 น่าจะได้ไปสกล ไปแนะแนวที่เทคนิคสกลฯ+การอาชีพพรรณา

ถ้าว่างๆ จะแวะเข้าไปคาราวะทุกท่านนะครับ
:emo_toon05:

สวัสดีคับ กราบขอบพระคุณอย่างสูงขอรับ

ที่ยังไม่ลืมทอทะทานอดทนคนนี้

กระผมสบายดีคับแล้วท่านอาจารย์อัสล่ะสบายดีบ่

เห็นบอกว่า วันพุธที่ 20 น่าจะได้มาสกล

กระผมคงไม่ได้ไปร่วมต้อนรับน่ะคับ

คือกระผมคมมีเวรมีกรรมต้องเข้าเวรคับ

:) :) :) :) :) :)

beam 4G 15-01-2010 20:02

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ATSUJI (466332 กระทู้)
โรงเรีย -------- มันคือเป็นตาส้มแทะล่ะ พี่พล

สาหวาดดีคับคุณเพ่อสุจิถ้าไปโรงเรียต้องไปวันที่มีเรียนพละนะคับ มันจั่งนัว(ไป๋นำแหน่คับ)

pon.sk 16-01-2010 08:09

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ATSUJI (466332 กระทู้)

พอดีผมฟ้าวพิมพ์ไปหน่อยกะเลยพิมพ์ตกนอหนูไปตัว1ต้องข อโทษหลายๆเด้อคับพี่น้อง:emo_toon05: :emo_toon05: :emo_toon05: :emo_toon05: :emo_toon05:

pon.sk 17-01-2010 17:18

อีกวิธีที่ใช้สอนลูกสาว

--------------------------------------------------------------------------------

ในค่ำคืนนึง... หลังจากกราบพระกับคุณพ่อ คุณแม่แล้ว

คุณพ่อเรียกลูกเข้าไปพบแล้วบอกลูกว่าพ่อมีอะไรให้ดูซ ึ่งสำคัญมาก ว่าแล้วคุณพ่อก็หยิบอะไรบางอย่างออกจากกระเป๋าเสื้อเ อามือกำไว้ พ่อถามว่าอยากรู้มั้ยว่ามีอะไรในมือพ่อ ลูกพยักหน้า ถ้าอยากรู้ต้องเอามือเขกพื้น 3 ที ลูกทำตาม... คุณพ่อว่า ไม่พอ ต้อง 5 ที และเปลี่ยนเป็น 10 ที จนถึง 15 ที

จนลูกอุทธรณ์ ก็ลูกอยากทราบนี่คะว่า เป็นอะไร เมื่อคุณพ่อแบมือออก มันคือ เหรียญ 5 บาทธรรมดานี่เอง

คุณพ่อหัวเราะ ! ! ! แล้วกำมือกับเหรียญ 5 บาทเดิม ถามว่าอยากดูอีกมั้ย ถ้าอยากดูต้องเขกพื้น 10 ที ลูกว่าหนูรู้แล้วไม่อยากดูค่ะ คุณพ่อว่า เอ้า... เขกพื้น 1 ทีก็ได้ ลูกก็บอก ว่าทราบแล้วไม่อยากดูอีกเบื่อ คุณพ่อว่าให้ดูฟรีๆ ก็ได้แล้วก็แบมือออก ลูกก็ดูไปอย่างนั้นเอง

คุณพ่อเลยสอนว่า

“ นี่ละลูก อะไรที่เป็นความลับคนมักยอม ทำทุกอย่างที่จะได้สมปรารถนา อยากดู อยากรู้ อยากเห็น แต่เมื่อสมปรารถนาแล้ว ดูบ่อย ๆ แล้วก็มักจะเบื่อ ให้ดูฟรี ๆ ยังไม่อยากดูเลย แล้วสิ่งที่พึงหวงแหนสำหรับลูกผู้หญิงเป็นสิ่งที่มีค ่า ถ้าให้ใครรู้ก่อนเวลาอันควร ก็จะไม่มีค่าอะไร ไม่ต่างกับเหรียญ 5 บาทที่พ่อให้ลูกดูฟรีหรอก
:? :? :?

yayee 18-01-2010 13:59

มิตติ้งเดือนนี้เจอกันที่สนามไดร์ของพี่อามร์ไหม๊ครั บพี่น้อง :redface:

mr.tong AC EVOlll 18-01-2010 17:16

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yayee (467749 กระทู้)
มิตติ้งเดือนนี้เจอกันที่สนามไดร์ของพี่อามร์ไหม๊ครั บพี่น้อง :redface:

ดีเหมืองกัน ผมอยากไปเก็บลูกกอล์ฟ อยู่พอดี

วานเสาวเจอกานครับ

:emo_toon05: :emo_toon05: :emo_toon05:

คนป่า 18-01-2010 21:15

clubjz@sakonnakhon

:confused: นานๆมาทักทายคือที่บ้านเน็ตเสียอีกแล้วเลยม่ายยยค่อย ได้เข้ามาทักทายต้องมาอาศัยร้านพี่เอกเล่น :confused: ยังไงก็สวัสดีทุกท่านที่แวะมาทักทายกระทู้ชาวสกลนครค รับและยินดีต้อนรับทุกท่านครับwelcome welcome

คนป่า 18-01-2010 21:23

clubjz@sakonnakhon

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ATSUJI (465818 กระทู้)

ผมก็นึกว่าใครเห็นชื่อล็อกอินแล้วประมาณว่าท่านผู้นี ้จะเกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆๆตามชื่อล็อกอิน:emo_toon 24: ยังไงก็ยินดีต้อนรับ อ.อัฐ(ถูกผิดขออภัยด้วยชื่อ)ณ สารคาม ตอนนี้งานบุญสกลได้โรงเรียน กำหนดการเรียบร้อยแล้วครับแต่วันงานจริงถ้าจานอัฐไม่ มาผมเคียดเลยเด้อ โคก็เตรียมไว้แล้ว(โคกี้ด้วย)ไม่เหมือนปลาเขงแถวสาคา นเด้อรับรอง:emo_toon08: :emo_toon08:

เวลาทั้งหมดอยู่ในเขตเวลา GMT +7 และเวลาในขณะนี้คือ 19:16