ClubJZ Forums

ClubJZ Forums (http://www.ClubJZ.net/index.php)
-   ClubJZ ! Meeting gallery (http://www.ClubJZ.net/forumdisplay.php?f=10)
-   -   club jz@sakonnakhon (http://www.ClubJZ.net/showthread.php?t=24474)

my dear 04-11-2008 21:27

ทำไม?
แต่ละเรื่องต้องเกี่ยวกะบาทหลวงด้วยอ่ะ
มิทราบว่าท่านมีอคติกะบาทหลวง หรือ เอ๊ะ!!!!
รึว่าท่านเปนบาทหลวงคนนั้น
น่าสงสัย
อิอิ

:emo_toon11: :emo_toon24: :redface:

Redwater 04-11-2008 21:57

อีกเรื่องนึง

> >ไหวพริบของดาราสาว<<

> >>เป็นข่าวหน้าหนังสือพิมพ์...ว่า...ดาราวัยรุ่นผู้ม ีไหวพริบปฏิภาณดีมากคนหนึ่ง... ถูกข่มขืนขณะเดิน
> เข้าบ้านในซอยเปลี่ยว..ยามค่ำคืน...
> >>
> >> ปวีณา : ทำไมถึงกลับบ้านดึกดื่นล่ะจ๊ะหนู... ? แล้วหนูกลับบ้านยังไง .?
> >>
> >> ดาราสาว : มีดาราหนุ่มรุ่นพี่มาส่งค่ะ... แต่ด้วยไหวพริบของหนูหนูสังเกตว่าเขาเป็นคนขี้หลี...
> ถ้าให้รู้จักบ้านก็จะตามมาตื้อจนรำคาญจึงให้ส่ง แค่ปากซอย... แล้วหนู เดินเข้ามา
> >>
> >> ปวีณา :แล้วเกิดอะไรขึ้น...?
> >>
> >> ดาราสาว : มีผู้ชายคนหนึ่ง..รูปร่างสูงใหญ่..ล่ำสัน.มีอาการเมา เล็กน้อยเดินตามหนูมา... ด้วย
> ไหวพริบของหนู... หนูรู้ได้เลยว่าไม่ได้มาดีแน่...
> >>
> >> ปวีณา : แล้วยังไงต่อจ๊ะ... ?
> >>
> >> ดาราสาว :หนูตัดสินใจออกวิ่ง. . แต่ชายคนนั้นก็วิ่งตามทันที... ด้วยไหวพริบหนูรู้ว่าวิ่งยังไงก็คง
> ไม่เร็วกว่าผู้ชายอยู่ดียังไงเขาก็ต้องตามทัน... และใช้กำลังแน่นอน
> >>
> >> ปวีณา : ยังไงต่อจ๊ะ.. . ?
> >>
> >> ดาราสาว :ด้วยไหวพริบของหนู.. หนูตัดสินใจหยุดวิ่ง.. เพื่อไม่ให้ต้องเจ็บตัวหนูตัดสินใจเจรจา
> ต่อรอง....
> >>
> >> ปวีณา : ผลการเจรจาเป็นอย่างไรจ๊ะ. ?
> >>
> >> ดาราสาว :หนูบอกเขาว่า..ไม่มีประโยชน์ที่จะต้องใช้กำลัง.. ไม่เกิดผลดีต่อทั้งสองฝ่าย.. หนูยิน
> ยอมทำตามที่เขาต้องการ...
> >>
> >> ปวีณา : เรื่องเป็นอย่างไรต่อจากนั้น... ?
> >>
> >> ดาราสาว : ด้วยไหวพริบของหนู... หนูชวนเขาเข้าไปในซอกตึกลับตาคนแล้วต่างคนต่างถอดเสื ้อ
> ผ้าของตัวเอง หนูถกกระโปรงขึ้นมาเหนือเอว... ส่วนเขาปลดกางเกงตกลงมากรอมเท้า
> >>
> >> ปวีณา : เรื่องเป็นยังไงต่อจ๊ะ... ?
> >>
> >> ดาราสาว : ลองใช้ไหวพริบคิดดูสิ..ว่า.ชายที่รูดกางเกงลงไปกองที ่ตาตุ่ม..กับหญิงสาวที่ถก
> กระโปรงขึ้นเหนือเอว...ใครจะวิ่งเร็วกว่ากัน...?
> >>
> >> ปวีณา : แต่อย่างน้อยเค้าก็เห็นของลับหนู ??
> >>
> >> ดาราสาว : ด้วยไหวพริบ? หนูก็ไม่ยอมเสียเปรียบหรอกค่ะ หนูใช้ก็เวลาครู่หนึ่งเพื่อจ้องดูของเขา
> เหมือนกันก่อนวิ่งหนี??
> >>
> >> ปวีณา : (ทำหน้าเอ๋อ) ?????....แล้วหนูรู้สึกยังล่ะค่ะ ??
> >>
> >> ดาราสาว : เสียดาย ????
>
>
>

:emo_toon08: :emo_toon08: :emo_toon08: :emo_toon08:

ลูกเสี่ยโรจน์ 04-11-2008 22:30

:emo_toon08: :emo_toon08: :emo_toon08:

Redwater 05-11-2008 07:34

อรุณสวัสดิ์ชาวสกลนคร โย่ว:) :)

my dear 05-11-2008 07:44

อรุณสวัสดิ์เช่นกันค่ะ
ตื่นแต่เช้าจังเรย
วันนิวันพระ
งดกิเลส(ตัณหา)ด้วยนะค่ะ
55555+

my dear 05-11-2008 15:49

คลับ jz หายไปไหนหมดเนี่ย
เห้อ????
:emo_toon09:

pon.sk 05-11-2008 18:10

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Redwater (215901 กระทู้)
เก็บมาฝาก...............555
 สตรีนางหนึ่งแต่งงานมีลูกแล้ว และเธอก็มีชู้ด้วย 1 คน
>
> ทุกวันพุธเธอจะพาชู้มาที่บ้านเพื่อทำการ(จึ๊กกระดึ๋ย )
> และระหว่างนั้นเธอก็จะให้ลูกชายอายุ 8ขวบ ไปอยู่ในตู้เสื้อผ้า

> พุธหนึ่งสามีเธอเกิดเลิกงานเร็วผิดปกติและกลับบ้านก่ อนเวลา

> เธอตกใจมาก รีบพาชายชู้มาหลบในตู้เดียวกะที่ลูกชายเธออยู่
> พอตู้เสื้อผ้าปิดลงเด็กน้อยก็พูดขึ้นว่า
> ในนี้มืดจังเลยนะครับ
> อื้อ นั่นน่ะสินะ ชายชู้ตอบ
>
> ผมมีลูกเบสบอลลูกนึง ขายให้คุณ 50 ดอลล่า
> เอามั้ยครับ เด็กน้อยเสนอ
> ชายชู้รีบตอบปฏิเสธทันที ไม่เอาเว้ย ขายขูดรีดกันนี่หว่า
> งั้นผมไปบอกพ่อดีกว่า ว่าคุณอยู่ในนี้
> เออ เอามาก็ได้วะ ชายชู้จำยอม

> พุธต่อมาก็เกิดเหตุการแบบเดียวกันขึ้นอีก
> ชายชู้จึงถูกพาไปหลบในตู้เสื้อผ้าเดิม
> ในนี้มืดจังนะครับ เด็กชายพูดขึ้น
>
> เออ นั่นสินะ ชายชู้กัดฟันพูด
> ผมมีไม้เบสบอลจะขายคุณ 50 ดอลล่า เอามั้ยครับ?
> เอามาเล้ย
>
> ครั้นพุธต่อมาผู้เป็นสามีลาพักร้อน เขาชวนลูกชาย
> นี่ลูก พ่อว่าเราไปเล่นเบสบอลกันดีมั้ย?
> เด็กชายตอบว่า ไม่ได้หรอกพ่อ ผมขายไม้กะลูกบอลไปแล้วในราคา100 ดอลล่า
> ผู้เป็นพ่อโกรธมาก แกนี่ทำแบบนี้ได้ยังไง แกไปหลอกขายใคร
>
> มันบาปรู้มั้ยและพระผู้เป็นเจ้าจะไม่ยอมรับลูกขึ้นสว รรค์ มานี่พ่อจะพาไป
โบสถ์
>
> ที่โบสถ์......

> ผู้เป็นพ่อพาเด็กชายมาที่ห้องสารภาพบาปซึ่งเป็นห้องท ี่เล็กๆ และค่อนข้างมืด
>
> เอ้า เข้าไป แล้วบอกหลวงพ่อไปซะ ว่าแกทำบาปอะไรมา

> เด็กน้อยเข้าไปในห้องนั้นและประตูก็ปิดลง ทิ้งให้เด็กชายอยู่ในความมืด
>
> เด็กน้อยรู้สึกกลัวจึงรำพึงออกมา ในนี้มืดจึงเลย...
>
> ทันใดนั้นบาทหลวงก็ตอบกลับมาว่า
>
> มึงจะเอาอะไรมาขายกูอีก?
 “””””””””””””””””””””””””””””””””””””””””””””””””” ”””””””””””””””””””””””””””””””””””””””””””””””””” ””””””””””””””””””””””””””””””””””””””””””

:redface: :redface: :redface: :redface: :redface:

:redface: :redface: :redface: :redface:

arrow555 05-11-2008 20:15

ผมก็มีโอกาสได้ไปพรรณานิคมอยู่บ่อยๆ กะว่าอยากจะเจอคนคอเดียวกันหน่อยอะ ผมชื่อหนุ่ยครับ
ใช้รถแวนอีซูสสุวิคเตอร์ 1jbo แต่เพิ่งจะซื้อมา เลยยังไม่ได้แต่งอะไรมากไว้ใช้งาน อยากมีเพื่อน
ที่คุยกันรู้เรื่องครับ

my dear 06-11-2008 08:56

ตื่นกันยังค่ะเนี่ย
มะเหนใครรายงานตัวเรย
หือๆๆๆๆๆๆ
เศร้าจัง!!!!!
*0*

my dear 06-11-2008 08:58

เพ่เจี๊ยบ+เพ่พล+เพ่กี
หายหมดเรยยยยยยยยยย

คนป่า 06-11-2008 09:38

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ arrow555 (216455 กระทู้)
ผมก็มีโอกาสได้ไปพรรณานิคมอยู่บ่อยๆ กะว่าอยากจะเจอคนคอเดียวกันหน่อยอะ ผมชื่อหนุ่ยครับ
ใช้รถแวนอีซูสสุวิคเตอร์ 1jbo แต่เพิ่งจะซื้อมา เลยยังไม่ได้แต่งอะไรมากไว้ใช้งาน อยากมีเพื่อน
ที่คุยกันรู้เรื่องครับ

รบกวนลงเบอร์โทรไว้จะง่ายในการติดต่อ

คนป่า 06-11-2008 09:48

club jz@sakonakhon

เสาร์ที่ 8 พ.ย. 2551 มิตติ้งประจำเดือน club jz@sakonakhon สถานที่จะแจ้งอีกที เชิญทุกท่านนะคร้าบ:emo_toon11:

my dear 06-11-2008 13:53

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนป่า (216691 กระทู้)
เสาร์ที่ 8 พ.ย. 2551 มิตติ้งประจำเดือน club jz@sakonakhon สถานที่จะแจ้งอีกที เชิญทุกท่านนะคร้าบ:emo_toon11:

ไปด้วยคนจิ
น๊า..น๊า
อิอิ

my dear 06-11-2008 22:01

เพ่เจี๊ยบ.....
มาวอีกละ
เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คนป่า 07-11-2008 07:30

:emo_toon11: เสาร์ 8 พฤสจิกายน 2551 มิตติ้งประจำเดือน club jz@sakonakhon รวมกันที่ปั้มคลาเท็กซ์ทางออกบ้านธาตุนะครับเดือนนี้ เราจะรวมตัวกันตั้งแต่ 17.00 เป็นต้นไป เพื่อนๆท่านใดมาไม่ถูกกริ้งกร้างมาได้ เพื่อน club jz ท่านใดผ่านมาสกลนครวันเสาร์เชิญแวะได้นะครับยินดีต้อ นรับ:emo_toon11:

คนป่า 07-11-2008 07:54

อย่าลืมนะครับเพือนๆ club jz@sakonakhon ไปกันให้ครบนะครับเพราะเรามีเรื่องที่จะต้องคุยกันหล ายเรื่องเลยนะครับ:emo_toon14:

Redwater 07-11-2008 08:18

เหนื่อยขับรถออนทัวร์ กรุงเทพ-อุดร อุดร-ขอนแก่น ขอนแก่น-หระรี:( :(

ป้อม_ล้อดุ้ง 07-11-2008 09:29

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Redwater (217137 กระทู้)
เหนื่อยขับรถออนทัวร์ กรุงเทพ-อุดร อุดร-ขอนแก่น ขอนแก่น-หระรี:( :(

จั๊บ ททท. ไม่ผ่านมาแถวๆชายแดนบ้างหรอ:redface:

คนป่า 07-11-2008 11:11

ระวังโดนลูกปืนใหญ่ตกใส่วีโก้ 4 ดอละไปแถวชายแดน:emo_toon11: :emo_toon11:

Redwater 07-11-2008 15:18

อ้างถึง:

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tracks (217203 กระทู้)
จั๊บ ททท. ไม่ผ่านมาแถวๆชายแดนบ้างหรอ:redface:

"""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""" """""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""""" "

ชายแดนมีแต่ป่าไม้ โดยเฉพาะพวกไม้ป่าเดียวกัน หุหุ มะปายยหรอก:emo_toon08: :emo_toon08:

เวลาทั้งหมดอยู่ในเขตเวลา GMT +7 และเวลาในขณะนี้คือ 15:47